ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ൽ രാ​ഷ്ട്രീ​യ നാ​ട​കം മു​റു​കുമ്പോൾ ശ​ശി​ക​ല ക്യാമ്പി​ലു​ള്ള എം​എ​ൽ​എ​മാ​ർ സു​ഖ​വാ​സ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ൽ.

Please follow and like us:
190k

ചെ​ന്നൈ: ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ൽ രാ​ഷ്ട്രീ​യ നാ​ട​കം മു​റു​കുമ്പോൾ ശ​ശി​ക​ല ക്യാമ്പി​ലു​ള്ള എം​എ​ൽ​എ​മാ​ർ സു​ഖ​വാ​സ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ൽ. പ​നീ​ർ​ശെ​ൽ​വം ക്യാമ്പ് എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ റാ​ഞ്ചു​മെ​ന്ന് പേ​ടി​ച്ചാ​ണ് ചി​ന്ന​മ്മ ത​ന്‍റെ പി​ന്തു​ണ​ക്കാ​രെ സു​ഖ​വാ​സ​ത്തി​ന് പ​റ​ഞ്ഞ​യച്ച​ത്. വി​വി​ധ ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളാ​യാ​ണ് എ​ഐ​എ​ഡി​എം​കെ എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ ഒ​ളി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​വ​രി​ൽ ഒ​രു വി​ഭാ​ഗം ചെ​ന്നൈ​യി​ൽ​നി​ന്നും 80 കി​ലോ​മീ​റ്റ​ർ മാ​റി മ​ഹാ​ബ​ലി​പു​ര​ത്തു​ള്ള ഗോ​ൾ​ഡ​ൺ ബേ ​റി​സോ​ർ​ട്ടി​ലാ​ണു​ള്ള​ത്. ബോ​ട്ട് യാ​ത്ര, മ​സാ​ജിം​ഗ്, ബീ​ച്ച് തു​ട​ങ്ങി നി​ര​വ​ധി ആ​ക​ർ​ഷ​ണ​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഈ ​റി​സോ​ർ​ട്ടി​ന്‍റെ പ്ര​ത്യേ​ക​ത.

ഇ​വി​ടെ സാ​മാ​ജി​ക​ർ സു​ഖ​വാ​സ​ത്തി​ലാ​ണെ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യി​ന്ന​ത്. പു​റ​ത്തു​നി​ന്നു​ള്ള ആ​രെ​യും റി​സോ​ർ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് ഇ​പ്പോ​ൾ‌ ക​യ​റ്റി​വി​ടു​ന്നി​ല്ല. എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ​യും പു​റ​ത്തേ​ക്ക് പോ​കാ​ൻ അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല. വീ​ട്ടു​ത​ട​ങ്ക​ൽ​പോ​ലെ​യാ​ണ് ഇ​വ​ർ ഇ​വി​ടെ ക​ഴി​യു​ന്ന​ത്. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച പാ​ർ​ട്ടി ആ​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ശ​ശി​ക​ല വി​ളി​ച്ചു​ചേ​ർ​ത്ത യോ​ഗ​ത്തി​നു ശേ​ഷ​മാ​ണ് എം​എ​ൽ​മാ​രെ ര​ഹ​സ്യ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​യ​ത്.

ഇ​തി​നി​ടെ എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ മോ​ചി​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ചെ​ന്നൈ സ്വ​ദേ​ശി​യും സാ​മൂ​ഹി​ക പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​നു​മാ​യ ട്രാ​ഫി​ക് രാ​മ​സ്വാ​മി മ​ദ്രാ​സ് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹ​ർ​ജി ന​ൽ​കി. എ​ഐ​എ​ഡി​എം​കെ എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ ശ​ശി​ക​ല ര​ഹ​സ്യ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​യെ​ന്ന് ഹ​ർ​ജി​യി​ൽ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ണി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. എ​ന്നാ​ൽ എം​എ​ൽ​എ​മാ​ർ സ്വ​ത​ന്ത്ര​രാ​ണെ​ന്ന് പാ​ർ​ട്ടി അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​ൻ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. എം​എ​ൽ​എ​മാ​രെ ര​ഹ​സ്യ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​യെ​ന്ന​ത് തെ​റ്റാ​ണെ​ന്നും അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)