ഡയാനക്ക് സ്വപ്നസാക്ഷാത്കാരമായി സിനിമാതാരം ജയറാം കട്ടപ്പനയിലെത്തി

Please follow and like us:
190k

കട്ടപ്പന: വൈകല്യങ്ങളെ അതിജീവിച്ച കൊച്ചുമിടുക്കി ഡയാന എഴുതിയ ‘അപരൻ മുതൽ അച്ചായൻസ് വരെ‘ എന്ന പുസ്തകം പ്രകാശനം ചെയ്യാൻ സിനിമാതാരം ജയറാം കട്ടപ്പനയിലെത്തി. കട്ടപ്പന ഇടുക്കിക്കവല മുറ്റത്തു സാബുവിന്റെയും ലിസിയുടെയും മൂത്ത മകളാണ് ജയറാമിന്റെ കടുത്ത ആരാധികയായ ഡയാന. ജന്മനാ വൈകല്യത്തോടെ ജനിച്ച ഡയാന ഏവരെയും അമ്പരപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ജീവിതത്തിലേക്ക് തിരിച്ചുവരുകയായിരുന്നു. സെന്റ് സെബാസ്റ്റ്യൻസ് കോളജിൽ ബിരുദാനന്തര ബിരുദ വിദ്യാർഥിനിയായ ഡയാന ജയറാമിന്റെ ജീവിതത്തിലെ പ്രധാന ദിവസങ്ങൾ, വിവാഹ ദിവസം, ഭാര്യയുടെയും മക്കളുടെയും ജന്മദിനങ്ങൾ, ലഭിച്ച അവാർഡുകൾ, അഭിനയിച്ച 204 സിനിമകളെകുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളെല്ലാം പുസ്തകത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

സാംസ്കാരിക സമ്മേളനം സഹകരണബാങ്ക് പ്രസിഡന്റും മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലറുമായ ജോയി വെട്ടിക്കുഴി ഉദ്ഘാടനംചെയ്തു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)