ജിഷ്ണു കൊലക്കേസ് പ്രതികളുടെ സ്വത്തുക്കള്‍ കണ്ടുകെട്ടുമെന്ന് ഡിജിപി

തിരുവനന്തപുരം: പാന്പാടി നെഹ്റു കോളജിലെ എൻജിനീയറിംഗ് വിദ്യാർഥിയായിരുന്ന ജിഷ്ണു പ്രണോയ്യുടെ മരണത്തിൽ പ്രതിപ്പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെട്ടവരുടെ സ്വത്തുവകകൾ കണ്ടുകെട്ടുമെന്ന് ഡിജിപി ലോക്നാഥ് ബെഹ്റ. ഇതിനുള്ള നടപടികൾ പുരോഗമിച്ചുവരികയാണെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ജിഷ്ണു പ്രണോയ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തകേസിൽ നെഹ്റു ഗ്രൂപ്പ് മേധാവി പി.കൃഷ്ണദാസാണ് ഒന്നാം പ്രതി. കോളജ് പിആർഒ സഞ്ജിത് വിശ്വനാഥൻ, വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ. എൻ.കെ. ശക്തിവേൽ, അധ്യാപകരായ സി.പി. പ്രവീണ്‍, ദിപിൻ എന്നിവരും കേസിൽ പ്രതികളാണ്.

കോളജ് മാനേജ്മെന്‍റിന് ജിഷ്ണുവിനോടുള്ള വൈരാഗ്യം മൂലം കോപ്പിയടിച്ചെന്ന പേരിൽ കുടുക്കിയെന്നും ശാരീരികവും മാനസികവുമായി ഉപദ്രവിച്ചെന്നുമായിരുന്നു പോലീസ് കണ്ടെത്തൽ.

Facebook Comments

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Shares