ചിന്നമ്മ ഔട്ട്‌ പനീര്‍ സെല്‍വം ഇന്‍..: ത​​മി​​ഴ്നാ​​ട് രാ​​ഷ്‌​​ട്രീ​​യ​​ത്തി​​ൽ നാ​​ട​​കീ​​യ​​മാ​​യ വ​​ഴി​​ത്തി​​രി​​വ്

Please follow and like us:
190k

 

 

ചെ​​​ന്നൈ: ത​​മി​​ഴ്നാ​​ട് രാ​​ഷ്‌​​ട്രീ​​യ​​ത്തി​​ൽ നാ​​ട​​കീ​​യ​​മാ​​യ വ​​ഴി​​ത്തി​​രി​​വ്. ജ​​​ന​​​റ​​​ൽ സെ​​​ക്ര​​​ട്ട​​​റി വി.​​​കെ. ശ​​​ശി​​​ക​​​ല​​​യെ​​​യും ഡെ​​​പ്യൂ​​​ട്ടി ജ​​​ന​​​റ​​​ൽ സെ​​​ക്ര​​​ട്ട​​​റി ടി.​​​ടി.​​​വി. ദി​​​ന​​​ക​​​ര​​​നെ​​​യും പാ​​​ർ​​​ട്ടി​​​പ​​​ദ​​​വി​​​ക​​​ളി​​​ൽ​​​നി​​​ന്നു നീ​​​ക്കാ​​​ൻ അ​​​ണ്ണാ ഡി​​​എം​​​കെ(​​​അ​​​മ്മ) തീ​​​രു​​​മാ​​​നി​​​ച്ചു. മു​​​ഖ്യ​​​മ​​​ന്ത്രി എ​​​ട​​​പ്പാ​​​ടി കെ. ​​​പ​​​ള​​​നി​​​സ്വാ​​​മി​​​യു​​​ടെ അ​​​ധ്യ​​​ക്ഷ​​​ത​​​യി​​​ൽ ചേ​​​ർ​​​ന്ന മ​​​ന്ത്രി​​​മാ​​​രു​​​ടെ യോ​​​ഗ​​​ത്തി​​​ലാ​​​ണു തീ​​​രു​​​മാ​​​നം കൈ​​​ക്കൊ​​​ണ്ട​​​ത്. പാ​​​ർ​​​ട്ടി അ​​​ണി​​​ക​​​ളു​​​ടെ താ​​​ത്പ​​​ര്യം സം​​​ര​​​ക്ഷി​​​ക്കാ​​നാ​​ണ് ഈ ​​തീ​​രു​​മാ​​ന​​മെ​​ന്നു മ​​​ന്ത്രി ജ​​​യ​​​കു​​​മാ​​​ർ പ​​​റ​​​ഞ്ഞു. മു​​​ഖ്യ​​​മ​​​ന്ത്രി ഉ​​​ൾ​​​പ്പെ​​​ടെ 20 മ​​​ന്ത്രി​​​മാ​​​ർ യോ​​​ഗം ചേ​​​ർ​​​ന്നാ​​​ണു തീ​​​രു​​​മാ​​​ന​​​മെ​​​ടു​​​ത്ത​​​ത്. ഇ​​​തോ​​​ടെ അ​​​ണ്ണാ ഡി​​​എം​​​കെ​​​യി​​​ൽ പ​​​നീ​​​ർ​​​ശെ​​​ൽ​​​വം​​​പ​​​ള​​​നി​​​സ്വാ​​​മി വി​​​ഭാ​​​ഗ​​​ങ്ങ​​​ൾ ഒ​​​ന്നി​​​ക്കാ​​​ൻ വ​​​ഴി​​​തെ​​​ളി​​​ഞ്ഞു. ചിന്നമ്മ എന്നു വിളിക്ക പ്പെട്ടിരുന്ന ശ​​​ശി​​​ക​​​ലയുടെ കു​​​ടും​​​ബ​​​ത്തി​​​ൽ​​​നി​​​ന്നു പാ​​​ർ​​​ട്ടി​​​യെ മോ​​​ചി​​​പ്പി​​​ക്ക​​​ണ​​​മെ​​​ന്ന പ​​​നീ​​​ർ​​​ശെ​​​ൽ​​​വ​​​ത്തി​​​ന്‍റെ ആ​​​വ​​​ശ്യ​​​മാ​​​ണ് എ​​​തി​​​ർ​​​വി​​​ഭാ​​​ഗം അം​​​ഗീ​​​ക​​​രി​​​ച്ച​​​ത്.

ശ​​​ശി​​​ക​​​ല കു​​​ടും​​​ബ​​​ത്തെ പു​​​റ​​​ത്താ​​​ക്കാ​​​നു​​​ള്ള തീ​​​രു​​​മാ​​​ന​​​ത്തി​​​ന് 122 എം​​​എ​​​ൽ​​​എ​​​മാ​​​രു​​​ടെ​​​യും പാ​​ർ​​ട്ടി ഭാ​​ര​​വാ​​ഹി​​ക​​ളു​​ടെ​​യും പ്ര​​വ​​ർ​​ത്ത​​ക​​രു​​ടെ​​യും പൂ​​ർ​​ണ പി​​​ന്തു​​​ണ​​​യു​​​ണ്ടെ​​​ന്നു മ​​​ന്ത്രി ജ​​​യ​​​കു​​​മാ​​​ർ പ​​​റ​​​ഞ്ഞു. മു​​തി​​ർ​​ന്ന മ​​ന്ത്രി​​മാ​​രാ​​യ ദി​​ണ്ഡി​​ഗ​​ൽ സി. ​​ശ്രീ​​നി​​വാ​​സ​​ൻ, എ​​സ്.​​പി. വേ​​ലു​​മ​​ണി, ആ​​ർ.​​ബി. ഉ​​ദ​​യ​​കു​​മാ​​ർ, ത​​ങ്ക​​ണി, സി.​​വി. ഷ​​ൺ​​മു​​ഖം, രാ​​ജ്യ​​സ​​ഭാ എം​​പി വി. ​​വൈ​​ദ്യ​​ലിം​​ഗം എ​​ന്നി​​വ​​രും ജ​​യ​​കു​​മാ​​റി​​നൊ​​പ്പം മാ​​ധ്യ​​മ​​പ്ര​​വ​​ർ​​ത്ത​​ക​​രെ കാ​​ണാ​​നെ​​ത്തി​​യി​​രു​​ന്നു. അ​​​ണ്ണാ ഡി​​​എം​​​കെ​​​യു​​ടെ ദൈ​​നം​​ദി​​ന പ്ര​​വ​​ർ​​ത്ത​​ന​​ങ്ങ​​ൾ ഏ​​കോ​​പി​​പ്പി​​ക്കാ​​ൻ പ്ര​​​ത്യേ​​​ക സ​​​മി​​​തി​​​യെ നി​​​യോ​​​ഗി​​​ക്കാ​​നും യോ​​ഗ​​ത്തി​​ൽ തീ​​രു​​മാ​​ന​​മാ​​യി. പ​​​നീ​​​ർ​​​ശെ​​​ൽ​​​വ​​​വു​​​മാ​​​യി ച​​​ർ​​​ച്ച​​​യ്ക്കു ത​​​യാ​​​റാ​​​ണെ​​​ന്നും ജ​​​യ​​​കു​​​മാ​​​ർ പ​​​റ​​​ഞ്ഞു. ചെ​​​ന്നൈ​​​യി​​​ലു​​​ള്ള പ​​​നീ​​​ർ​​​ശെ​​​ൽ​​​വ​​​വു​​​മാ​​​യി രാ​​​ത്രി​​​ത​​​ന്നെ ച​​​ർ​​​ച്ച ന​​​ട​​​ന്നേ​​​ക്കു​​​മെ​​​ന്നാ​​​ണ് അ​​​റി​​​യു​​​ന്ന​​​ത്.

പനീർശെൽവത്തിനു പാർട്ടി ജനറൽ സെക്രട്ടറി സ്ഥാനം നല്കുമെന്നാണു സൂചന.
ശശി​​​​​​​​​​ക​​​​​​​​​​ലകു​​​​​​​​​​ടും​​​​​​​​​​ബം (മ​​​​​​​​​​ന്നാ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ഗു​​​​​​​​​​ഡി മാ​​​​​​​​​​ഫി​​​​​​​​​​യ) ഇ​​​​​​​​​​ല്ലാ​​​​​​​​​​ത്ത പാ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ട്ടി​​​​​​​​​​യി​​​​​​​​​​ലേ​​​​​​​​​​ക്കു​​​​​​​​​​ മാ​​​​​​​​​​ത്ര​​​​​​​​​​മേ താ​​​​​​​​​​ൻ മ​​​​​​​​​​ട​​​​​​​​​​ങ്ങി വ​​​​​​​​​​രൂ എ​​​​​​​​​​ന്നു പ​​​​​​​​​​നീ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ശെ​​​​​​​​​​ൽ​​​​​​​​​​വം ഇന്ന ലെ വ്യ​​​​​​​​​​ക്ത​​​​​​​​​​മാ​​​​​​​​​​ക്കിയിരുന്നു. അ​​​​​​​​​​ത്ത​​​​​​​​​​ര​​​​​​​​​​മൊ​​​​​​​​​​രു സാ​​​​​​​​​​ഹ​​​​​​​​​​ച​​​​​​​​​​ര്യ​​​​​​​​​​മു​​​​​​​​​​ണ്ടെ​​​​​​​​​​ങ്കി​​​​​​​​​​ൽ മാ​​​​​​​​​​ത്ര​​​​​​​​​​മേ മ​​​​​​​​​​ട​​​​​​​​​​ങ്ങി​​​​​​​​​​വ​​​​​​​​​​ര​​​​​​​​​​വി​​​​​​​​​​നാ​​​​​​​​​​യു​​​​​​​​​​ള്ള ച​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ച്ച​​​​​​​​​​യ്ക്കു​​​​​​​​​​പോ​​​​​​​​​​ലും സാ​​​​​​​​​​ധ്യ​​​​​​​​​​ത​​​​​​​​​​യു​​​​​​​​​​ള്ളൂ എ​​​​​​​​​​ന്നും പ​​​​​​​​​​നീ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ശെ​​​​​​​​​​ൽ​​​​​​​​​​വം ക്യാ​​​​​​​​​​ന്പ് അ​​​​​​​​റി​​​​​​​​യി​​​​​​​​ച്ചു. പാ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ട്ടി​​​​​​​​​​യും സ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ക്കാ​​​​​​​​​​രും ഒ​​​​​​​​​​രു കു​​​​​​​​​​ടും​​​​​​​​​​ബ​​​​​​​​​​ത്തി​​​​​​​​​​ന്‍റെ കൈ​​​​​​​​​​ക​​​​​​​​​​ളി​​​​​​​​​​ൽ അ​​​​​​​​​​ക​​​​​​​​​​പ്പെ​​​​​​​​​​ടാ​​​​​​​​​​ൻ അ​​​​​​​​​​നു​​​​​​​​​​വ​​​​​​​​​​ദി​​​​​​​​​​ക്കി​​​​​​​​​​ല്ലെ​​​​​​​​​​ന്ന​​​​​​​​​​താ​​​​​​​​​​ണ് ത​​​​​​​​​​ന്‍റെ അ​​​​​​​​​​ടി​​​​​​​​​​സ്ഥാ​​​​​​​​​​ന ത​​​​​​​​​​ത്ത്വ​​​​മെ​​​​ന്നു പ​​​​​​​​​​നീ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ശെ​​​​​​​​​​ൽ​​​​​​​​​​വം പ​​​​​​​​​​റ​​​​​​​​​​ഞ്ഞു. ശ​​​​​​​​​​ശി​​​​​​​​​​ക​​​​​​​​​​ല​​​​​​​​​​യു​​​​​​​​​​മാ​​​​​​​​​​യു​​​​​​​​​​ള്ള അ​​​​​​​​​​സ്വാ​​​​​​​​​​ര​​​​​​​​​​സ്യ​​​​​​​​​​ത്തെ​​​​​​​​​​യും എ​​​​​​​​​​തി​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​പ്പി​​​​​​​​​​നെ​​​​​​​​​​യും തു​​​​​​​​​​ട​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ന്ന് ഫെ​​​​​​​​​​ബ്രു​​​​​​​​​​വ​​​​​​​​​​രി​​​​​​​​​​യി​​​​​​​​​​ലാ​​​​​​​​​​ണ് പ​​​​​​​​​​നീ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ശെ​​​​​​​​​​ൽ​​​​​​​​​​വം പാ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ട്ടി​​​​​​​​​​ക്കു പു​​​​​​​​​​റ​​​​​​​​​​ത്താ​​​​​​​​​​യ​​​​​​​​​​ത്. മു​​​​​​​​​​ൻ മു​​​​​​​​​​ഖ്യ​​​​​​​​​​മ​​​​​​​​​​ന്ത്രി ​​​​​​ജ​​​​​​​​​​യ​​​​​​​​​​ല​​​​​​​​​​ളി​​​​​​​​​​ത​​​​​​​​​​യു​​​​​​​​​​ടെ മ​​​​​​​​​​ര​​​​​​​​​​ണ​​​​​​​​​​ത്തെ​​​​​​​​​​ക്കു​​​​​​​​​​റി​​​​​​​​​​ച്ച് അ​​​​​​​​​​ന്വേ​​​​​​​​​​ഷ​​​​​​​​​​ണം വേ​​​​​​​​​​ണ​​​​​​​​​​മെ​​​​​​​​​​ന്ന ആ​​​​​​​​​​വ​​​​​​​​​​ശ്യ​​​​​​​​​​വും ഒ​​​​​​​​​​പി​​​​​​​​​​എ​​​​​​​​​​സ് ആ​​​​​​​​​​വ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ത്തി​​​​​​​​​​ച്ചു. ശ​​​​​​​​​​ശി​​​​​​​​​​ക​​​​​​​​​​ല ജ​​​​​​​​​​ന​​​​​​​​​​റ​​​​​​​​​​ൽ സെ​​​​​​​​​​ക്ര​​​​​​​​​​ട്ട​​​​​​​​​​റി​​​​​​​​​​യാ​​​​​​​​​​യ​​​​​​​​​​ത് പാ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ട്ടി​​​​​​​​​​യു​​​​​​​​​​ടെ നി​​​​​​​​​​യ​​​​​​​​​​മാ​​​​​​​​​​വ​​​​​​​​​​ലി​​​​​​​​​​ക്ക് വി​​​​​​​​​​രു​​​​​​​​​​ദ്ധ​​​​​​​​​​മാ​​​​​​​​​​യാ​​​​​​​​​​ണ്. എം​​​​​​​​​​ജി​​​​​​​​​​ആ​​​​​​​​​​ർ (എം​​​​​​​​​​ജി രാ​​​​​​​​​​മ​​​​​​​​​​ച​​​​​​​​​​ന്ദ്ര​​​​​​​​​​ൻ), അ​​​​​​​​​​മ്മ (ജ​​​​​​​​​​യ​​​​​​​​​​ല​​​​​​​​​​ളി​​​​​​​​​​ത) എ​​​​​​​​​​ന്നി​​​​​​​​​​വ​​​​​​​​​​ർ കാ​​​​​​​​​​ണി​​​​​​​​​​ച്ചു​​​​​​​​​​ത​​​​​​​​​​ന്ന ജ​​​​​​​​​​നാ​​​​​​​​​​ധി​​​​​​​​​​പ​​​​​​​​​​ത്യ​​​​​​​​പാ​​​​​​​​​​ത പി​​​​​​​​​​ന്തു​​​​​​​​​​ട​​​​​​​​​​രാ​​​​​​​​​​തി​​​​​​​​​​രു​​​​​​​​​​ന്നാ​​​​​​​​​​ൽ അ​​​​​​​​​​ത് ജ​​​​​​​​​​ന​​​​​​​​​​ങ്ങ​​​​​​​​​​ളോ​​​​​​​​​​ടു​​​​​​​​​​ള്ള അ​​​​​​​​​​നീ​​​​​​​​​​തി​​​​​​​​​​യാ​​​​​​​​​​കു​​​​​​​​​​മെ​​​​​​​​​​ന്നും പ​​​​​​​​​​നീ​​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​​ശെ​​​​​​​​​​ൽ​​​​​​​​​​വം പ​​​​​​​​​​റ​​​​​​​​​​ഞ്ഞു.​​​​​​​​​ ഒ​​​​​​​​​രി​​​​​​​​​ക്ക​​​​​​​​​ൽ ശ​​​​​​​​​ശി​​​​​​​​​ക​​​​​​​​​ല​​​​​​​​​യെ​​​​​​​​​യും കു​​​​​​​​​ടും​​​​​​​​​ബ​​​​​​​​​ത്തെ​​​​​​​​​യും ജ​​​​​​​​​യ പാ​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​ട്ടി​​​​​​​​​യി​​​​​​​​​ൽ​​​​​​​​​നി​​​​​​​​​ന്നു പു​​​​​​​​​റ​​​​​​​​​ത്താ​​​​​​​​​ക്കി​​​​​​​​​യി​​​​​​​​​രു​​​​​​​​​ന്ന​​​​​​​​​ത് അ​​​​​​​​​ദ്ദേ​​​​​​​​​ഹം ഓ​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​മി​​​​​​​​​പ്പി​​​​​​​​​ച്ചു.

ആ​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​കെ ന​​​​​​​​​ഗ​​​​​​​​​ർ ഉ​​​​​​​​​പ​​​​​​​​​തെ​​​​​​​​​ര​​​​​​​​​ഞ്ഞെ​​​​​​​​​ടു​​​​​​​​​പ്പി​​​​​​​​​ൽ വോ​​​​​​​​​ട്ട​​​​​​​​​ർ​​​​​​​​​മാ​​​​​​​​​രെ​​​​​​​​​യും ര​​​​​​​​​ണ്ടി​​​​​​​​​ല ചി​​​​​​​​​ഹ്ന​​​​​​​​​ത്തി​​​​​​​​​നാ​​​​​​​​​യി തെ​​​​​​​​​ര​​​​​​​​​ഞ്ഞെ​​​​​​​​​ടു​​​​​​​​​പ്പ് ക​​​​​​​​​മ്മീ​​​​​​​​​ഷ​​​​​​​​​നെ​​​​​​​​​യും സാ​​​​​​ന്പ​​​​​​ത്തി​​​​​​ക​​​​​​മാ​​​​​​യി സ്വാ​​​​​​​​​ധീ​​​​​​​​​നി​​​​​​​​​ക്കാ​​​​​​​​​ൻ ശ്ര​​​​​​​​​മി​​​​​​​​​ച്ച​​​​​​​​​തി​​​​​​​​​ലൂ​​​​​​​​​ടെ ശ​​​​​​​​​ശി​​​​​​​​​ക​​​​​​​​​ല കു​​​​​​​​​ടും​​​​​​​​​ബം ത​​​​​​​​​മി​​​​​​​​​ഴ്നാ​​​​​​​​​ടി​​​​​​​​​ന് അ​​​​​​​​​വ​​​​​​​​​മ​​​​​​​​​തി​​​ ഉ​​​​​​​​​ണ്ടാ​​​​​​​​​ക്കു​​​​​​​​​ക​​​​​​​​​യാ​​​​​​​​​ണു ചെ​​​​​​​​​യ്ത​​​​​​​​​തെന്നും പനീർശെൽവം പറഞ്ഞു.

 

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)