ലൈംഗിക ബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെടുന്നതിനിടെ ഹോട്ടലിന്റെ ബാല്‍ക്കണിയില്‍നിന്നു വീണു; ടൂറിസ്റ്റിനു ഗുരുതര പരിക്ക്!

Please follow and like us:
190k

ലണ്ടന്‍: ഭിന്നലിംഗക്കാരിയായ വേശ്യയുമായി ലൈംഗിക ബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെടുന്നതിനിടെ ഹോട്ടലിന്റെ ബാല്‍ക്കണിയില്‍നിന്ന് പുറത്തേക്ക് വീണയാള്‍ക്ക് ഗുരുതരമായി പരുക്കേറ്റു. തായ്‌ലന്റിലെ ഒരു ഗസ്റ്റ്ഹൗസിലായിരുന്നു സംഭവം. ടൂറിസ്റ്റ് വിസയിലെത്തിയ ബ്രിട്ടീഷ് സ്വദേശിയാണ് ബാല്‍ക്കണിയില്‍ നിന്ന് വീണതെന്ന് പൊലീസ് അറിയിച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രിയാണ് 40 വയസ് പ്രായം തോന്നിക്കുന്നയാള്‍ താഴെ വീണത്. എന്നാല്‍ പിറ്റേദിവസം പുലര്‍ച്ചെയാണ് ഇയാള്‍ ഹോട്ടലിന് മുന്നിലെ മൈതാനത്ത് നഗ്‌നനായി പരുക്കേറ്റ് കിടക്കുന്നത് ജീവനക്കാരുടെ ശ്രദ്ധയില്‍പ്പെട്ടത്.

ഇയാളെ സമീപത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. ഇയാള്‍ സുഖംപ്രാപിച്ചു വരുന്നതായി പൊലീസ് അറിയിച്ചു. എന്നാല്‍ ഇയാളുടെ പാസ്‌പോര്‍ട്ട് ഹോട്ടലിലെ സേഫില്‍ ആയതിനാല്‍ പേര് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള വിവരങ്ങള്‍ കണ്ടെത്താനായിട്ടില്ലെന്നും പൊലീസ് അറിയിച്ചു.

മുറിയില്‍ ഇയാള്‍ക്ക് ഒപ്പമുണ്ടായിരുന്ന സ്ത്രീയെ ചോദ്യം ചെയ്തതില്‍നിന്നാണ് ഇയാള്‍ ബ്രിട്ടീഷുകാരനാണെന്ന് പൊലീസിന് മനസിലായത്. അതേസമയം പിടിവലി നടന്നതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങളൊന്നും മുറിയിലില്ല. മദ്യലഹരിയില്‍ കാല്‍വഴുതി താഴെ വീണതാകാമെന്നാണ് സൂചന. മുറിയില്‍നിന്ന് ഗര്‍ഭനിരോധന ഉറകളും മദ്യക്കുപ്പികളും പൊലീസ് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)