കാ​ഷ്മീ​രി​ൽ സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫ് ക്യാ​ന്പി​നു​നേ​രെ ഭീ​ക​രാ​ക്ര​മ​ണം; നാല് ഭീകരരെ വധിച്ചുു

ശ്രീ​ന​ഗ​ർ: വ​ട​ക്ക​ൻ കാ​ഷ്മീ​രി​ലെ ബ​ന്ദി​പ്പോ​ര ജി​ല്ല​യി​ൽ സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫ് ക്യാ​ന്പി​നു​നേ​രെ ഭീ​ക​രാ​ക്ര​മ​ണം.​ബ​ന്ദി​പ്പോ​ര​യി​ലെ സു​ന്പാ​ൽ മേ​ഖ​ല​യി​ലാ​ണ് തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച പു​ല​ർ​ച്ചെ 4.30 ഓ​ടെ ഏ​റ്റു​മു​ട്ട​ലു​ണ്ടാ​യ​ത്. ചാവേർ ആക്രമണത്തിന് തയാറായി എത്തിയ നാ​ല് ഭീ​ക​ര​രെ സൈ​ന്യം വ​ധി​ച്ചു.

സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫ് 45-ാം ബ​റ്റാ​ലി​യന്‍റെ ക്യാ​ന്പി​നു നേരെയാണ് ഭീകരർ ആക്രമണം ന‌ടത്തിയത്. ഭീകരർക്കെതിരെയുള്ള പോ​രാ​ട്ടം പ​ത്തു മി​നി​റ്റോ​ളം നീ​ണ്ടു എ​ന്നാ​ണ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്. ‌‌‌ഭീകരരിൽനിന്ന് പെട്രോളും ആയുധങ്ങളും കണ്ടെടുത്തു. ഗ്രനേഡുകൾ, എകെ 47 തോക്കുകൾ, തുടങ്ങിയവയാണ് പിടി‌ച്ചെടുത്തത്.

ഭീകരാക്രമണത്തിന്‍റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ പ്രദേശം സൈന്യം ഒഴിപ്പിച്ചു. പ്രദേശത്ത് കൂടുതൽ ഭീകരർ ഒളിച്ചിരിക്കുന്നുണ്ടോയെന്ന് സൈന്യം തെരച്ചിൽ നടത്തുകയാണ്.

Facebook Comments

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Shares