മധ്യപ്രദേശിൽ പത്തുവയസുകാരിയെ കടന്നു പിടിച്ച യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ

Please follow and like us:
190k

ഭോപ്പാൽ: മധ്യപ്രദേശിലെ ശിവപുരിയിൽ പത്തുവയസുകാരിയെ കടന്നു പിടിച്ച യുവാവിനെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. സംഭവത്തിന്‍റെ സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങളുമായി കുട്ടിയുടെ മാതാപിതാക്കൾ പോലീസിനെ സമീപിച്ചതിനെ തുടർന്നാണ് യുവാവിനെ പിടികൂടിയത്.

ഞായറാഴ്ചയാണ് പെണ്‍കുട്ടിക്കു നേരെ അതിക്രമമുണ്ടായത്. സൈക്കിളിലെത്തിയ പെണ്‍കുട്ടിയ്ക്കു നേരെ യുവാവ് നടന്നടുക്കുകയും കടന്നു പിടിക്കുകയുമായിരുന്നു. മറ്റൊരാൾ ഈ കാഴ്ച കണ്ടു നിൽക്കുന്നതും കാണാം. പെണ്‍കുട്ടിക്കു നേരെ അതിക്രമം നടക്കുന്നത് നോക്കിനിന്നതിന് ഇയാളെയും പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)