മക്കളെ സ്കൂളില്‍ അയക്കാന്‍ പോയ മലയാളി സൗദിയില്‍ വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു

Please follow and like us:
190k

റിയാദ്: മക്കളെ സ്കൂളില്‍ അയക്കാന്‍ പോയ യുവാവ് സൗദിയില്‍ വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കോഴിക്കോട് മാവൂര്‍ കൂളിമാട് പാഴൂര്‍ സ്വദേശി എടക്കാട്ട് ഹൗസില്‍ ഉമറാണ് (47) മരിച്ചത്. ബുധനാഴ്ച്ച രാവിലെ 8 മണിയോടെയാണ് സംഭവം നടക്കുന്നത്. റിയാദ് ബത്ഹയിലെ പ്രധാന റോഡില്‍ ലുലു ഹൈപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റിനു മുന്‍വശത്താണ് അപകടം നടന്നത്.

മക്കളായ റൂബ (13), റഫ (എട്ട്), റന (നാല്) എന്നിവര്‍ നിസ്സാര പരിക്കുകളോടെ രക്ഷപെട്ടു. അപകടത്തെ തുടര്‍ന്ന് ഇവരെ ഷുമൈസി ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിക്കുകയും വൈകിട്ടോടെ വിട്ടയക്കുകയും ചെയ്തു. ഉമര്‍ ബത്ഹയില്‍ തന്നെ ഉള്ള സ്കൂളിലേക്ക് മക്കളെ കൊണ്ടുപോകും വഴിയാണ് അപകടം സംഭവിച്ചത്. മഴയത്ത് വാഹനം തെന്നിയതാണ് അപകട കാരണം.

തെന്നിയ വാഹനം സഡന്‍ ബ്രേക്ക് ഇട്ട് നിര്‍ത്താന്‍ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ നിയന്ത്രണം വിട്ട് കാര്‍ റോഡിലെ മറ്റു മൂന്നു വാഹനങ്ങളുമായി കൂട്ടിയിടിച്ച ശേഷം റോഡിലെ ക്രോസ്സ്ബാര്‍ ഇടിച്ചു തകര്‍ക്കുകയും തുടര്‍ന്ന് ഡിവൈഡറിലേക്ക് കേറിയാണ് കാര്‍ നിന്നത്.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)