ഡല്‍ഹിയില്‍ അഞ്ച് കുട്ടികള്‍ ചേര്‍ന്ന് 20 കാരിയെ പീഡിപ്പിച്ചു

Please follow and like us:
190k
ന്യൂഡല്‍ഹി: പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത അഞ്ച് പേര്‍ ചേര്‍ന്ന് ഡല്‍ഹിയിലെ ജഹാന്‍ഹീര്‍പൂരില്‍ ഇരുപത് വയസുകാരിയെ ക്രൂര പീഡനത്തിന് ഇരയാക്കിയതായി പരാതി. ബുധനാഴ്ച രാത്രി നടന്ന സംഭവത്തെക്കുറിച്ച്‌ യുവതി നല്‍കിയ പരാതിയെ തുടര്‍ന്ന് കേസ് എടുത്ത പൊലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു.

ജഹാന്‍ഹീര്‍പൂറിലെ മാലിന്യപ്പെട്ടിയുടെ സമീപത്ത് നിന്നും തന്നെ ചെറുപ്പക്കാര്‍ ചേര്‍ന്ന് തട്ടിക്കൊണ്ട് പോവുകയായിരുന്നുവെന്നാണ് യുവതിയെ പരാതി. തുടര്‍ന്ന് തന്നെ ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്തെത്തിച്ച്‌ ഓരോരുത്തരായി പീഡിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. ഇക്കാര്യം പുറത്ത് പറഞ്ഞാല്‍ കൊന്ന് കളയുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയാണ് സംഘം യുവതിയെ മോചിപ്പിച്ചത്. എന്നാല്‍ തനിക്കുണ്ടായ ദുരനുഭവം യുവതി കഴിഞ്ഞ ദിവസം ബന്ധുവിനോട് പറഞ്ഞതോടെയാണ് സംഭവം പുറംലോകമറിയുന്നത്.

തുടര്‍ന്ന് ബന്ധുക്കള്‍ ചേര്‍ന്ന് പൊലീസില്‍ പരാതി നല്‍കി. കുറ്റവാളികളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടുണ്ടെന്നും അവരെ എത്രയും പെട്ടെന്ന് പിടികൂടുമെന്നും ഡി.സി.പി അസ്ലം ഖാന്‍ പറഞ്ഞു. യുവതിയുടെ അയല്‍ക്കാരായ പ്രതികള്‍ സ്കൂള്‍ പഠനം മതിയാക്കിയ ശേഷം മാലിന്യം ശേഖരിക്കുന്ന ജോലി ചെയ്തു വരികയായിരുന്നുവെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)