നോട്ട് അസാധു: ധനമന്ത്രി തോമസ് ഐസക് ജനങ്ങളുമായി സംവദിച്ചു.

Please follow and like us:
190k

.

തിരുവനന്തപുരം: നോട്ടുകള്‍ അസാധുവാക്കിയതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രശ്നങ്ങള്‍ ഓരോ ദിവസവും കൂടി വരുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ ജനങ്ങളുമായി ഫേസ്ബുക്ക് വഴി ധനമന്ത്രി ടി എം തോമസ് ഐസക് നേരിട്ട് സംവദിയ്ക്കുന്നു. കഴിഞ്ഞ രാത്രി 10 മുതല്‍ അദ്ദേഹം ഫേസ്ബുക്ക് ലൈവില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു ഏതാണ്ട് നാല്പ്പ്തിനായിരത്തോളം ആളുകള്‍ അദേഹത്തിന്‍റെ ഈ പ്രോഗ്രാമില്‍ പങ്കെടുത്തു. ചോദ്യങ്ങളും സംശയങ്ങളും മുന്‍കൂട്ടി കമന്റ് ചെയ്ത് അറിയിച്ചിരുന്നു.

വെപ്രാളപ്പെട്ട് കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ എടുക്കുന്ന ഓരോ തീരുമാനങ്ങളും സാധാരണ ജനങ്ങള്‍ക്ക് കൂടുതല്‍ ദുരിതം സമ്മാനിക്കുകയാണ്. വ്യാപാര വാണിജ്യ മേഖലകള്‍ മാത്രം അല്ല, നിത്യജീവിതത്തെ തന്നെ സാരമായി ബാധിച്ചിരിക്കുന്നു. കേരളത്തില്‍ ഈ പ്രതിസന്ധി മറികടക്കാന്‍ സഹായം ആകുമായിരുന്ന സഹകരണമേഖലയെ ബാഹ്യ സമ്മര്‍ദ്ധങ്ങള്‍ മൂലം റിസര്‍വ്വ് ബാങ്ക് ഇടപാടുകള്‍ നടത്തുന്നതില്‍ നിന്ന് തടഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. ഈ സാഹചര്യങ്ങളെ കുറിച്ച് സുഹൃത്തുക്കളുമായി നേരിട്ട് സംവദിക്കാനാണ്. ശ്രമിക്കുന്നതെന്ന് തോമസ് ഐസക് അറിയിച്ചു.
സഹകരണ മേഖലയെ തകര്‍ക്കാനുള്ള ഗൂഢലക്ഷ്യത്തോടെ നടക്കുന്ന ഈ നീക്കങ്ങള്‍ക്കെതിരെ റിസര്‍വ് ബാങ്കിന് മുന്നില്‍ മുഖ്യമന്ത്രിയും മന്ത്രിമാരും നടത്തുന്ന സത്യാഗ്രഹത്തിന് ശേഷമായിരുന്നു ധനമന്ത്രി ഫേസ്ബുക്ക് ലൈവിലൂടെ സംവദിച്ചത്.വരും ദിവസങ്ങളിലും ഇത്തരം ഓണ്‍ലൈന്‍ സംവാദങ്ങള്‍ സംഘടിപ്പിക്കുമെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)