മാധ്യമ പ്രവർത്തകൻ വി.എം. സതീഷ്​ അന്തരിച്ചു

Please follow and like us:
190k

ദുബൈ: രണ്ടു പതിറ്റാണ്ടായി യു.എ.ഇയിലെ മാധ്യമ സാമൂഹിക രംഗത്ത്​ നിറ സാന്നിധ്യമായിരുന്ന വി.എം. സതീഷ്​ (54) അന്തരിച്ചു. ബുധനാഴ്​ച രാത്രി അജ്​മാനിലെ ഷെയ്ഖ് ഖലീഫ ഹോസ്പിറ്റലിൽവച്ചായിരുന്നു മരണം സംഭവിച്ചത്. ഹൃദയാഘാതം അനുഭവപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന്​ അദ്ദേഹത്തെ ശസ്​ത്രക്രിയക്ക്​ വിധേയനാക്കിയിരുന്നു. എന്നാൽ രാത്രിയോടെ സ്​ഥിതി ഗുരുതരമാവുകയും മരണം സംഭവിക്കുകയുമായിരുന്നു. കോട്ടയം ചങ്ങനാശ്ശേരി ഇത്തിത്താനം വഴിപ്പറമ്പിൽ മാധവ​ന്റെയും തങ്കമ്മയുടെയും മകനായ സതീഷ്​ ബോംബേ ഇന്ത്യൻ എക്​സ്​പ്രസിലൂടെയാണ്​ മാധ്യമ പ്രവർത്തനം ആരംഭിക്കുന്നത്​. ഒമാൻ ഒബ്സർവർ പ​ത്രത്തിൽ നിന്നാണ്​ യു.എ.ഇയിൽ എത്തുന്നത്​. എമിറേറ്റ്​സ്​ ടുഡേ, സെവൻ ഡേയ്​സ്​ ​ എമിറേറ്റ്​സ്​ 24X7, ഖലീജ്​ ടൈംസ്​ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ജോലി ചെയ്​തു. ഏതാനും മാസമായി​ എക്​സ്​പാറ്റ്സ്​​ ന്യൂസ്​, ഡിജിറ്റൽ മലയാളി എന്നീ പോർട്ടലുകൾ ആരംഭിച്ച്​ പ്രവർത്തിച്ചു വരികയായിരുന്നു. ഗൾഫിലെ തൊഴിലാളികളുടെ ജീവിതവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഒട്ടനവധി വാർത്തകളും ലേഖനങ്ങളും ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു. പ്രവാസികളുടെയും കുടിയേറ്റ തൊഴിലാളികളുടെയും വിഷയങ്ങൾ സമ്മേളനങ്ങളിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ ഇദ്ദേഹം മുന്നിലുണ്ടായിരുന്നു. എഴുത്തിലെയും നിലപാടിലെയും മൂർച്ചയാണ്​ സതീഷിനെ വേറിട്ടു നിർത്തിയത്. റിപ്പോർട്ടുകൾ ‘ഡിസ്​ട്രെസ്സിങ്​ എൻകൗണ്ടേഴ്​സ്’​ എന്ന പേരിൽ സമാഹരിച്ച്​ പുസ്​തകമാക്കിയിരുന്നു. ചങ്ങനാശേരിയിൽനിന്നും യുഎഇ യിൽ ഉള്ള പ്രവാസികളുടെ കൂട്ടായ്മയായ ഫ്രണ്ട്‌സ് ഓഫ് ചങ്ങനാശ്ശേരിയിൽ അംഗവും സജീവ സാന്നിധ്യമായിരുന്നു അദ്ദേഹം. ഫ്രണ്ട്‌സ് ഓഫ് ചങ്ങനാശ്ശേരി ഭാരവാഹികളും അംഗങ്ങളും അനുശോചിച്ചു.

ഭാര്യ: മായ. മക്കൾ: ​ശ്രുതി, അശോക്​ കുമാർ. ഇന്ന്​ വൈകീട്ട്​ മൂന്ന്​ മണിക്ക്​ സോനാപൂർ എമ്പാമിങ്​ സെൻററിൽ അന്തിമോപചാരം അർപ്പിക്കാൻ സൗകര്യം ഉണ്ടായിരിക്കും. മൃതദേഹം രാത്രിയോടെ നാട്ടിലെത്തിക്കും.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)