നഴ്സുമാരെ കൊല്ലുമെന്ന് കെപിസിസി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറിയുടെ ഭീഷണി

Please follow and like us:
190k

നഴ്സുമാരെ കൊല്ലുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയെന്നാരോപിച്ച്‌ കെപിസിസി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറിയും ഇരിങ്ങാലക്കുട സഹകരണ ആശുപത്രി ഭരണസമിതി പ്രസിഡന്‍റുമായ എം.പി ജാക്സണെതിരെ പൊലീസില്‍ പരാതി. യുഎന്‍എ തൃശൂര്‍ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി സുധീപ് ദിലീപ്, സംസ്ഥാന സെക്രട്ടേറിയറ്റംഗം നിതിന്‍മോന്‍ സണ്ണി എന്നിവര്‍ക്ക് നേരെയാണ് ജാക്സണ്‍ വധഭീഷണി മുഴക്കിയത്.

രാത്രി പരിക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലെത്തിയ ആളെ ഡ്യൂട്ടി ഡോക്ടറുടെ അനുമതിയില്ലാതെ അഡ്മിറ്റ് ചെയ്തെന്നാരോപിച്ച്‌ ആശുപത്രിയിലെ സ്റ്റാഫ് നഴ്സും യുഎന്‍എ യൂണിറ്റ് സെക്രട്ടറിയുമായ സജ്ന രതീഷിനെ പുറത്താക്കിയിരുന്നു. ഇതേ കുറിച്ച്‌ മാനേജ്മെന്‍റുമായി സംസാരിക്കുവാനെത്തിയതായിരുന്നു ജില്ലാ നേതാക്കള്‍. ഈ ചര്‍ച്ച അവസാനം വാക്കേറ്റത്തില്‍ കലാശിക്കുകയായിരുന്നു. നേതാക്കളെയടക്കം മുറിയില്‍ പൂട്ടിയിടാനും ശ്രമമുണ്ടായെന്നും നഴ്സുമാര്‍ ആരോപിച്ചു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

41total visits,2visits today

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)