വയനാട്ടിലെ രണ്ട് റവന്യൂ ഒാഫീസുകള്‍ക്ക് പൂട്ടുവീണു

Please follow and like us:
190k

ക​​​ല്‍​​​പ്പ​​​റ്റ: വൈ​​​ത്തി​​​രി താ​​​ലൂ​​​ക്കി​​​ലെ കോ​​​ട്ട​​​ത്ത​​​റ വി​​​ല്ലേ​​​ജി​​​ല്‍​​​പ്പെ​​​ട്ട കു​​​റു​​​മ്ബാ​​​ല​​​ക്കോ​​​ട്ട​​​യി​​​ല്‍ സ​​​ര്‍​​​വേ ന​​​മ്ബ​​​ര്‍ 57/1ല്‍ ​​​ഉ​​​ള്‍​​​പ്പെ​​​ടു​​​ന്ന നാ​​​ല​​​ര ഏ​​​ക്ക​​​ര്‍ മി​​​ച്ച​​​ഭൂ​​​മി​​​ക്കു പ​​​ട്ട​​​യം ത​​​ര​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്താ​​​മെ​​​ന്ന ഉ​​​റ​​​പ്പു​​​ന​​​ല്‍​​​കി കൈ​​​ക്കൂ​​​ലി വാ​​​ങ്ങി​​​യ വ​​​യ​​​നാ​​​ട് ഡെ​​​പ്യൂ​​​ട്ടി ക​​​ള​​​ക്ട​​​ര്‍ ടി. ​​​സോ​​​മ​​​നാ​​​ഥ​​​നു സ​​​സ്പെ​​​ന്‍​​​ഷ​​​ന്‍. സ്വ​​കാ​​ര്യ​​ചാ​​ന​​ലി​​​ന്‍റെ ഒ​​​ളി​​​കാ​​​മ​​​റ ഓ​​​പ്പ​​​റേ​​​ഷ​​​നി​​​ലാ​​​ണു ഡെ​​​പ്യൂ​​​ട്ടി ക​​​ള​​​ക്ട​​​ര്‍ കു​​​ടു​​​ങ്ങി​​​യ​​​ത്.

കൈ​​​ക്കൂലി വാ​​​ങ്ങു​​​ന്ന​​​ത​​​ട​​​ക്കം ദൃ​​​ശ്യ​​​ങ്ങ​​​ള്‍ ഉ​​​ള്‍​​​പ്പെ​​​ടു​​​ന്ന വാ​​​ര്‍​​​ത്താ ചാ​​​ന​​​ല്‍ ഇ​​​ന്ന​​​ലെ പു​​​റ​​​ത്തു​​​വി​​​ട്ട​​​തി​​​നെ​​​ത്തു​​​ട​​​ര്‍​​​ന്നു റ​​​വ​​​ന്യു മ​​​ന്ത്രി ഇ. ​​​ച​​​ന്ദ്ര​​​ശേ​​​ഖ​​​ര​​​ന്‍ നി​​​ര്‍​​​ദേ​​​ശി​​​ച്ച​​​ത​​​നു​​​സ​​​രി​​​ച്ചാണു സസ്പെന്‍ഷന്‍. അ​​​ഡീ​​​ഷ​​​ണ​​​ല്‍ ചീ​​​ഫ് സെ​​​ക്ര​​​ട്ട​​​റി പി.​​​എ​​​ച്ച്‌. കു​​​ര്യ​​​നാ​​​ണ് ഇ​​​തു സം​​​ബ​​​ന്ധി​​​ച്ച ഉ​​​ത്ത​​​ര​​​വ് പു​​​റ​​​പ്പെ​​​ടു​​​വി​​​ച്ച​​​ത്.മി​​​ച്ച​​​ഭൂ​​​മി വി​​​വാ​​​ദ​​​ത്തി​​​നു പി​​​ന്നാ​​​ലെ വ​​​യ​​​നാ​​​ട്ടി​​​ല്‍ ര​​​ണ്ട് റ​​​വ​​​ന്യു ഓ​​​ഫീ​​​സു​​​ക​​​ള്‍ പൂ​​​ട്ടി. ക​​​ല്‍​​​പ്പ​​​റ്റ​​​യി​​​ലെ ലാ​​​ന്‍​​​ഡ് അ​​​ക്വി​​​സി​​​ഷ​​​ന്‍ ഓ​​​ഫീ​​​സും മാ​​​ന​​​ന്ത​​​വാ​​​ടി​​​യി​​​ലെ താ​​​ലൂ​​​ക്ക് ലാ​​​ന്‍​​​ഡ് ബോ​​​ര്‍​​​ഡ് ഓ​​​ഫീ​​​സു​​​മാ​​​ണു പൂ​​​ട്ടി​​​യ​​​ത്. ര​​​ണ്ട് ഓ​​​ഫീ​​​സു​​​ക​​​ളി​​​ലെ​​​യും മി​​​ച്ച​​​ഭൂ​​​മി​​​യു​​​മാ​​​യി ബ​​​ന്ധ​​​പ്പെ​​​ട്ട ഫ​​​യ​​​ലു​​​ക​​​ള്‍ ക​​​ള​​​ക്ട​​​ര്‍ ക​​​സ്റ്റ​​​ഡി​​​യി​​​ലെ​​​ടു​​​ത്തു. മി​​​ച്ച​​​ഭൂ​​​മി​​​ക്ക് പ​​​ട്ട​​​യം ത​​​ര​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി ന​​​ല്‍​​​കു​​​ന്ന രാ​​​ഷ്‌​​ട്രീ​​യ-​​​ഉ​​​ദ്യോ​​​ഗ​​​സ്ഥ സം​​​ഘം ജി​​​ല്ല​​​യി​​​ല്‍ സ​​​ജീ​​​വ​​​മാ​​​ണെ​​​ന്ന സൂ​​​ച​​​ന​​​യു​​​ടെ അ​​​ടി​​​സ്ഥാ​​​ന​​​ത്തി​​​ല്‍ ചാ​​ന​​ലി​​ന്‍റെ വ​​​യ​​​നാ​​​ട് ലേ​​​ഖ​​​ക​​​​ന്‍റെ നേ​​​തൃ​​​ത്വ​​​ത്തി​​​ല്‍ ന​​​ട​​​ത്തി​​​യ ഒ​​​ളി​​​കാ​​​മ​​​റ ഓ​​​പ്പ​​​റേ​​​ഷ​​​നി​​​ല്‍ സി​​​പി​​​ഐ ജി​​​ല്ലാ സെ​​​ക്ര​​​ട്ട​​​റി വി​​​ജ​​​യ​​​ന്‍ ചെ​​​റു​​​ക​​​ര, ജി​​​ല്ലാ കൗ​​​ണ്‍​സി​​​ല്‍ അം​​​ഗം ഇ.​​​ജെ. ബാ​​​ബു എ​​​ന്നി​​​വ​​​രും ഉ​​ള്‍​​പ്പെ​​ട്ടു.

കു​​​റു​​​മ്ബാ​​​ല​​​ക്കോ​​​ട്ട​​​യി​​​ല്‍ സ്വ​​​കാ​​​ര്യ കൈ​​​വ​​​ശ​​​ത്തി​​​ലു​​​ള്ള 15 ഏ​​​ക്ക​​​ര്‍ ഭൂ​​​മി​​​യോ​​​ടു ചേ​​​ര്‍​​​ന്നാ​​​ണു നാ​​​ല​​​ര ഏ​​​ക്ക​​​ര്‍ മി​​​ച്ച​​​ഭൂ​​​മി. ഇ​​​തു വി​​​ല​​​യ്ക്കു​​​ വാ​​​ങ്ങു​​​ന്ന​​​തി​​​ന് ഇ​​​ടു​​​ക്കി ചെ​​​റു​​​തോ​​​ണി അ​​​ഷ്റ​​​ഫ് എ​​​ന്ന വ്യാ​​​ജേ​​​ന സ​​​മീ​​​പി​​​ച്ചാ​​​ണു ചാ​​​ന​​​ല്‍ സം​​​ഘം മി​​​ച്ച​​​ഭൂ​​​മി ഇ​​​ട​​​പാ​​​ടു​​​ക​​​ളി​​​ലെ ക്ര​​​മ​​​ക്കേ​​​ടു​​​ക​​​ളി​​​ലേ​​​ക്കു വെ​​​ളി​​​ച്ചം​​വീ​​​ശി​​​യ​​​ത്. വ​​​ഴി​​​വി​​​ട്ട മി​​​ച്ച​​​ഭൂ​​​മി ഇ​​​ട​​​പാ​​​ടു​​​ക​​​ളി​​​ല്‍ ഉ​​​ദ്യോ​​​ഗ​​​സ്ഥ​​​രു​​​ടെ ഇ​​​ട​​​നി​​​ല​​​ക്കാ​​​ര​​​നാ​​​യി പ്ര​​​വ​​​ര്‍​​​ത്തി​​​ക്കു​​​ന്ന പ​​​ടി​​​ഞ്ഞാ​​​റ​​​ത്ത​​​റെ ചു​​​ള്ളി കു​​​ഞ്ഞു​​​മു​​​ഹ​​​മ്മ​​​ദ് മു​​​ഖേ​​​ന​​​യാ​​​ണു സം​​​ഘം സ്ഥ​​​ലം ഉ​​​ട​​​മ​​​ക​​​ളെ​​​യും രാ​​​ഷ്‌​​​ട്രീ​​​യ നേ​​​താ​​​ക്ക​​​ളെ​​​യും ഉ​​​ദ്യോ​​​ഗ​​​സ്ഥ​​​രെ​​​യും സ​​​മീ​​​പി​​​ച്ച​​​ത്. നാ​​​ല​​​ര ഏ​​​ക്ക​​​ര്‍ മി​​​ച്ച​​​ഭൂ​​​മി​​​ക്ക് പ​​​ട്ട​​​യം സം​​​ഘ​​​ടി​​​പ്പി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​തി​​​നു ഡെ​​​പ്യൂ​​​ട്ടി ക​​​ള​​​ക്ട​​​ര്‍​​​ക്കും സി​​​പി​​​ഐ ജി​​​ല്ലാ സെ​​​ക്ര​​​ട്ട​​​റി​​​ക്കും 10 ല​​​ക്ഷം രൂ​​​പ വീ​​​തം ന​​​ല്‍​​​ക​​​ണ​​​മെ​​​ന്നാ​​​ണ് ഇ​​​ട​​​നി​​​ല​​​ക്കാ​​​ര​​​ന്‍ വ്യാ​​​ജ വേ​​​ഷ​​​ക്കാരായ ചാ​​​ന​​​ല്‍ പ്ര​​​വ​​​ര്‍​​​ത്ത​​​ക​​​രെ അ​​​റി​​​യി​​​ച്ച​​​ത്.

ഒ​​​രു മാ​​​സം മു​​​മ്ബ് കോ​​​ട​​​ഞ്ചേ​​​രി​​​യി​​​ലെ ഹോ​​​ട്ട​​​ല്‍ മു​​​റി​​​യി​​​ലാ​​​ണ് ഏ​​​ക്ക​​​റി​​​നു 12.75 ല​​​ക്ഷം രൂ​​​പ വി​​​ല നി​​​ശ്ച​​​യി​​​ച്ച്‌ ഉ​​​ട​​​മ​​​ക​​​ളു​​​മാ​​​യി സ്ഥ​​​ല​​​ക്ക​​​ച്ച​​​വ​​​ടം ഉ​​​റ​​​പ്പി​​​ച്ച​​​ത്. അ​​​ഡ്വാ​​​ന്‍​​​സാ​​​യി 10,000 രൂ​​​പ​​​യും ന​​​ല്‍​​​കി. ഡെ​​​പ്യൂ​​​ട്ടി ക​​​ള​​​ക്ട​​​ര്‍ കൈ​​​ക്കൂ​​​ലി​​​യു​​​ടെ ആ​​​ദ്യ ഗ​​​ഡു​​​വാ​​​യി 10,000 രൂ​​​പ ഓ​​​ഫീ​​​സി​​​നു പു​​​റ​​​ത്തു കാ​​​റി​​​ല്‍​​​വ​​​ച്ചാ​​​ണു വാ​​​ങ്ങി​​​യ​​​ത്. മി​​​ച്ച​​​ഭൂ​​​മി​​​ക്കു പ​​​ട്ട​​​യം ആ​​​വ​​​ശ്യ​​​പ്പെ​​​ട്ടു റ​​​വ​​​ന്യു മ​​​ന്ത്രി​​​ക്കു നി​​​വേ​​​ദ​​​നം ന​​​ല്‍​​​ക​​​ണ​​​മെ​​​ന്നു ചാ​​​ന​​​ല്‍ സം​​​ഘ​​​ത്തി​​​നു ഡെ​​​പ്യൂ​​​ട്ടി ക​​​ള​​​ക്ട​​​ര്‍ നി​​​ര്‍​​​ദേ​​​ശം ന​​​ല്‍​​​കു​​​ന്ന​​​തും ദൃ​​​ശ്യ​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ലു​​​ണ്ട്.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)