ശോഭനാ ജോര്‍ജിനെതിരെ അശ്ലീല പോസ്റ്റുകള്‍ പ്രചരിപ്പിച്ച യുവാവ് അറസ്റ്റില്‍

Please follow and like us:
190k

ചെങ്ങന്നൂര്‍: മുന്‍ എംഎല്‍എ ശോഭനാ ജോര്‍ജിനെ സാമൂഹിക മാധ്യമത്തിലൂടെ അധിക്ഷേപിച്ചയാള്‍ അറസ്റ്റില്‍. ശോഭനയ്ക്കെതിരെ അശ്ലീല പോസ്റ്റുകള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലൂടെ വ്യാപകമായി പ്രചരിപ്പിച്ചതിന് ചെങ്ങന്നൂര്‍ സ്വദേശി മനോജിനെയാണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തനിക്കെതിരെ അശ്ലീല പോസ്റ്റുകള്‍ വ്യാപകമായി പ്രചരിപ്പിക്കുന്നുവെന്ന് ആരോപിച്ച്‌ ശോഭനാ ജോര്‍ജ് ഡിജിപിയ്ക്ക് പരാതി നല്‍കിയിരുന്നു. ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കുന്ന ചെങ്ങന്നൂരില്‍ എല്‍ഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ഥിയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിന്‍റെ പേരിലാണ് തനിക്കെതിരെ സൈബര്‍ ആക്രമണം നടത്തിയതെന്ന് പരാതിയില്‍ പറഞ്ഞിരുന്നു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)