ഉമ്മന്‍ചാണ്ടിക്ക് കൊമ്ബുണ്ടോ-പി. ജെ കുര്യന്‍;കൊമ്ബുണ്ടെന്ന് പി സി വിഷ്ണുനാഥ്

Please follow and like us:
190k

ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയെ കടന്നാക്രമിച്ച പി. ജെ കുര്യന്‍ ഇത്തവണയും ചാണ്ടിക്കെതിരെ കടുത്ത ആരോപണമുയര്‍ത്തി.തനിക്ക് ലഭിക്കേണ്ടിയിരുന്ന രാജ്യസഭാ സീറ്റ് അട്ടിമറിക്കുന്നതില്‍ പങ്കുവഹിച്ചത് ഉമ്മന്‍ചാണ്ടിയാണെന്ന കടുത്ത ആക്ഷേപം ഉയര്‍ത്തി പി ജെ കുര്യന്‍ .ഉമ്മന്‍ചാണ്ടിക്ക് കൊമ്ബുണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞ് തിരിച്ചടിച്ച്‌ പി സി വിഷ്ണുനാഥ് സ്റ്റാർ ആവുക ആയിരുന്നു . എ ഗ്രൂപ്പ് നേതാക്കൾ ഹർഷാരവത്തോടെ ആണ് വിഷ്ണുനാഥിനൊപ്പം നിന്നത് .ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിക്ക് കൊമ്ബുണ്ടോ എന്നു ചോദിച്ചാണ കുര്യന്‍ വിമര്‍ശനം ഉന്നയിച്ചത്. ഡല്‍ഹിയില്‍ ചര്‍ച്ചയ്ക്ക് ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയെ എന്തിനാണ് വിളിച്ചതെന്നും എഐസിസി ജന.സെക്രട്ടറി എന്ന നിലയ്‌ക്കെങ്കില്‍ വിളിക്കേണ്ടത് വേണുഗോപാലിനെയെന്നും പി.ജെ കുര്യന്‍ പറഞ്ഞു. അതേസമയം ചാണ്ടിക്ക് കൊമ്ബുണ്ട് എന്ന മറുപടിയാണ് പി സി വിഷ്ണുനാഥ് നല്‍കിയത്. വിഷ്ണുവിനൊപ്പം ബെന്നി ബെഹനാനും തന്റെ നിലപാട് വ്യക്തമാക്കി. ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി വഴിയില്‍ കൊട്ടാനുള്ള ചെണ്ടയല്ലെന്ന് ബെന്നി ബെഹ്നാന്‍ പറഞ്ഞു. ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി പാര്‍ട്ടിയെ വളര്‍ത്തിയ നേതാവാണെന്ന് ഓര്‍ക്കണമെന്ന് പി.സി വിഷ്ണുനാഥ് പറഞ്ഞു. അതേസമയം ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയെ ആക്രമിച്ചാല്‍ പ്രത്യാഘാതമുണ്ടാകും. അദ്ദേഹം സാധാരണക്കാര്‍ക്കൊപ്പം നില്‍ക്കുന്ന നേതാവാണെന്നും വിഷ്ണനാഥ് വ്യക്തമാക്കി.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)