ശസ്ത്രക്രിയക്കായി തന്നെ പൂര്‍ണ നഗ്നയാക്കിയ അനുഭവം തുറന്നു പറഞ്ഞ് നടി മംമ്ത-

Please follow and like us:
190k

ചെന്നൈയിലെ ഒരു പ്രശസ്ത ആശുപത്രിയില്‍ നിന്നുമാണ് മംമ്തക്ക് ദുരനുഭവം ഉണ്ടായത്. തന്റെ തുടയില്‍ ഒരു ഓപ്പറേഷന്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്നും ആ സമയത്ത് ആണ് താന്‍ അപമാനിക്കപ്പെടുന്ന രീതിയില്‍ ഉള്ള സംഭവം നടന്നതെന്നും മംമ്ത വ്യക്തമാക്കി.

‘ചെറുപ്പക്കാരായ മൂന്ന് ഡോക്ടര്‍മാരും ഒരു നഴ്സും ആണ് ഓപ്പറേഷന്‍ നടത്തിയത്. തുടയുടെ ഒരു ഭാഗം ഓപ്പറേഷന്‍ ചെയ്യേണ്ടത്തിനു അവര്‍ തന്നെ പൂര്‍ണ നഗ്നയാക്കി. അവരുടെ ഉദ്ദേശ്യം തെറ്റാണെന്ന് എന്റെ മനസ്സ് തിരിച്ചറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. പരസ്പരമുള്ള നോട്ടവും സംഭാഷണങ്ങളും വല്ലാതെ അസ്വസ്ഥയാക്കി.’ മംമ്ത പറയുന്നു.

പക്ഷെ താന്‍ അനസ്തേഷ്യയുടെ പിടിയില്‍ ആയിരുന്നതിനാല്‍ പ്രതികരിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ലെന്നും ആ സമയത് അനുഭവിച്ച വേദന പറഞ്ഞ് അറിയിക്കാന്‍ കഴിയില്ലെന്നും അവര്‍ പറയുന്നു. പിന്നീട് ഇക്കാര്യം ചോദിച്ചെങ്കിലും അത് ശസ്ത്രക്രിയയുടെ ഭാഗമാണെന്നു പറഞ്ഞ് അവര്‍ നിസ്സാരവല്‍ക്കരിച്ചു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)