മറ്റൊരുവന്റെ ഭാര്യയുമായി യുവാവ് ഒളിച്ചോടി; പൊലീസ് പിന്തുടര്‍ന്ന് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ നിന്ന് പൊക്കി; വിവാഹേതര ലൈംഗികബന്ധം കുറ്റകരമല്ലാത്തതിനാല്‍ കൂളായി നിന്ന് കാമുകീ-കാമുകന്മാര്‍

Please follow and like us:
190k

പത്തനംതിട്ട: മറ്റൊരുവന്റെ ഭാര്യയുമായി ഒളിച്ചോടിയ യുവാവ് അകത്തായി. വിവാഹേതര ബന്ധം കുറ്റകരമല്ലെന്ന കോടതി വിധിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ഈസിയായി കേസില്‍ നിന്നൂരിപ്പോകേണ്ടിയിരുന്ന കാമുകന്‍ അകത്തായത് ബൈക്ക് മോഷണക്കേസിലാണെന്നു മാത്രം. കാമുകിക്കൊപ്പം സുഖജീവിതം സ്വപ്നം കണ്ട യുവാവിനെ റിമാന്‍ഡിലാക്കിയത് പൊലീസിന്റെ സമയോചിതമായ ഇടപെടലായിരുന്നു. കള്ളക്കാമുകന്റെ പൂര്‍വ ചരിത്രം അന്വേഷിച്ചപ്പോള്‍ ആള്‍ നിരവധി മോഷണക്കേസിലെ പ്രതി. കാമുകിയെ പൊലീസ് മഹിളാ മന്ദിരത്തിലാക്കി.

റാന്നിയിലെ മൊബൈല്‍ കടയില്‍ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന പത്തനംതിട്ട മുണ്ടുകോട്ടയ്ക്കല്‍ ഉഴത്തില്‍ തടത്തില്‍ ഷിനു (20) വാണ് ജയിലിലായത്. താന്‍ ജോലി ചെയ്തു വന്ന കടയുടെ സമീപത്ത് തയ്യലിനെത്തിയ യുവതിയുമായിട്ടാണ് ഇയാള്‍ അടുപ്പത്തിലായത്. ഒരാഴ്ച മുമ്ബ് ഇരുവരും നാടുവിട്ടു. മൊബൈല്‍ ഫോണുകള്‍ സ്വിച്ചോഫ് ചെയ്ത് യാത്ര സേഫാക്കി. കേരളം വിട്ട ഇവര്‍ തെങ്കാശിയില്‍ ലോഡ്ജില്‍ മുറിയെടുത്തു മധുവിധു ആരംഭിച്ചു. കൈയില്‍ കൂടുതല്‍ കാശില്ലാതിരുന്നതിനാല്‍ മധുവിധു വെട്ടിച്ചുരുക്കേണ്ട ഗതികേടുണ്ടായി. ലോഡ്ജിലെ റൂംബോയിയുടെ കാരുണ്യത്താല്‍ അയാളുടെ വീട്ടില്‍ രണ്ടു ദിവസം താമസിച്ചു. ഗതികേട് കൊണ്ട് ഇതിനിടെ മൊബൈല്‍ ഫോണ്‍ ഓണ്‍ ചെയ്യേണ്ടി വന്നു.

ഫോണ്‍ ഓണായതും സൈബര്‍ സെല്‍ ചാടിപ്പിടിച്ചു. സൈബര്‍ സെല്ലിന്റെ സഹായത്തോടെ ടവര്‍ ലൊക്കേഷന്‍ മനസിലാക്കി പൊലീസ് ഇരുവരേയും പൊക്കുകയായിരുന്നു. പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയില്‍ എടുത്തതോടെ കാമുകനോടൊപ്പം പോകാനായിരുന്നു യുവതിയുടെ തീരുമാനം

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)