എൽ ഡീ എഫിൽ ഘടക കക്ഷികളിൽ ജനതാ ദളിന് മാത്രം സീറ്റ്‌. തുടർ തോൽവികൾ ഫ്രാൻസിസ് ജോർജിന് വിനയായി

Please follow and like us:
190k

കോട്ടയം : കോട്ടയം , അല്ലെങ്കിൽ ഇടുക്കി സീറ്റ്‌ മത്സരിക്കാൻ ചോതിച്ചു കത്ത് നൽകിയ ജനാതിപത്യ കേരളാ കോൺഗ്രസിന് തിരിച്ചടി . ഇന്ന് നടന്ന സിപിഐഎം, സിപിഐ ചർച്ചയിൽ ചില സീറ്റുകൾ വെച്ച് മാറുവാൻ ധാരണ ആയി  . സിപിഐ മത്സരിക്കുന്ന തിരുവനന്തപുരം സീറ്റ്‌ ജനത ദൾ സ്ഥാനാർഥി ആവും മത്സരിക്കുക. സിപിഐ ക്ക് പകരം കോട്ടയമോ എറണാകുളമോ നൽകിയേക്കും .

നീല ലോഹിത ദാസ് ആവും തിരുവനന്തപുരം എൽ ഡീ എഫ് സ്ഥാനാർഥി .

ഫ്രാൻസിസ് ജോർജിനെ പരിഗണിക്കേണ്ട എന്ന് സിപിഐ ശാട്ട്യം പിടിക്കുകയും ഇടതു സ്വഭാവം ഇല്ലാത്തവർ  ആണ് അവരുടെ പാർട്ടി എന്നും വിലയിരുത്തി . തുടർച്ച ആയ തോൽവിയും ഡോ കെസി ജോസഫ് വിഭാഗം സീറ്റ്‌ ചോദിക്കുകയും ചെയ്തതും അവർക്ക് വിനയായി

കോട്ടയം സീറ്റിൽ സിപിഐ ആണ് മത്സരിക്കുന്നതെങ്കിൽ പാർട്ടി സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ, സിനിമ താരം ലാലു അലക്സ്‌ ഇവരെ പരിഗണിച്ചേക്കും  .

കോട്ടയം സീറ്റിൽ ബിജെപി സ്ഥാനാർഥി ആയി മുൻ മന്ത്രി പിസി തോമസ്   ,നോബിൾ മാത്യു  , എൻ ഹരി ഇവർ സജീവ പരിഗണനയിൽ ആണ് .

കോട്ടയം സീറ്റ്‌ യു ഡീ എഫിൽ, കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌ സ്ഥാനാർഥി ആയി  പ്രിൻസ് ലൂക്കോസ്, സ്റ്റീഫൻ ജോർജ്,  ഇവരിൽ ഒരാളെ ആവും പാർട്ടി പരിഗണിക്കുന്നത് . ചില യുവ നേതാക്കൾ സീറ്റിനായി അനാവശ്യ വിവാദം ഉണ്ടാക്കുന്നതും ചർച്ച ചെയ്‌തേക്കും.  എന്നാൽ ജയ സാധ്യത ആണ് പരിഗണിക്കേണ്ടത് എന്ന് രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ നിർദേശവും കെ എം മാണി പരിഗണിച്ചേക്കും.

 

 

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)