ആലപ്പുഴ നഗരമധ്യത്തിലെ വീട്ടിലെ സ്ത്രീയുടെ മരണം കൊലപാതകം; രണ്ടു സ്ത്രീകളടക്കം മൂന്ന് പേര്‍ പിടിയില്‍

Please follow and like us:
190k

ആലപ്പുഴ: ആലപ്പുഴ നഗരമധ്യത്തിലെ വീട്ടില്‍ ഒറ്റയ്ക്ക് താമസിച്ചിരുന്ന സ്ത്രീയുടെ മരണം കൊലപാതകമെന്ന് പൊലീസ്. കേസില്‍ രണ്ടു സ്ത്രീകളടക്കം മൂന്ന് പേരെ ആലപ്പുഴ പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. ആലപ്പുഴ സ്വദേശികളായ അജ്മല്‍, മുംതാസ്, സീനത്ത് എന്നിവരെയാണ് പൊലീസ് പിടികൂടിയത്.

കഴിഞ്ഞ മാര്‍ച്ച്‌ 12 നാണ് വീട്ടിലെ കിടപ്പുമുറയില്‍ തിരുവമ്ബാടി സ്വദേശി മേരി ജാക്വിലിന്‍റെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത്. വീട്ടിലെ കിടപ്പുമുറയിലാണ് നഗ്നയാക്കിയ നിലയില്‍ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത്. അജ്മലും മുംതാസും ചേര്‍ന്ന് മേരി ജാക്വിലിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയ ശേഷം സ്വര്‍ണ്ണവും പണവും മോഷ്ടിക്കുകയായിരുന്നുവെന്നാണ് കണ്ടെത്തല്‍.

കൊല നടത്തിയ ശേഷം വീട് പുറത്ത് നിന്ന് പൂട്ടിയാണ് പ്രതികള്‍ സ്ഥലം വിട്ടത്.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)