ശ്രീ​ല​ങ്ക​ന്‍ സ്ഫോ​ട​ന പ​ര​മ്ബ​ര: മൂ​ന്ന് ഇ​ന്ത്യക്കാ​ര്‍ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടെ​ന്ന് സ്ഥി​രീ​ക​ര​ണം

Please follow and like us:
190k

കൊ​ളം​ബോ/​ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: ശ്രീ​ല​ങ്ക​യെ ന​ടു​ക്കി​യ സ്ഫോ​ട​ന പ​ര​മ്ബ​ര​ക​ളി​ല്‍ മൂ​ന്ന് ഇ​ന്ത്യാ​ക്കാ​ര്‍ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടെ​ന്ന് സ്ഥി​രീ​ക​ര​ണം. വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ​മ​ന്ത്രി സു​ഷ​മ സ്വ​രാ​ജാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്. ട്വി​റ്റ​റി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് അ​വ​ര്‍ ഈ ​വി​വ​രം പ​ങ്കു​വ​ച്ച​ത്. 

ലോ​കാ​ഷി​നി, നാ​രാ​യ​ണ്‍ ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര്‍, ര​മേ​ഷ് എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​തെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം. ശ്രീ​ല​ങ്ക​യി​ലെ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ ഹൈ​ക്ക​മ്മീ​ഷ​നെ ഉ​ദ്ധ​രി​ച്ചാ​ണ് വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ​മ​ന്ത്രി ഇ​ക്കാ​ര്യം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

21total visits,1visits today

Enjoy this news portal? Please spread the word :)