അ​റി​ഞ്ഞി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ല്‍ സ​ണ്ണി​യെ മ​ത്സ​രി​ക്കാ​ന്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലാ​യി​രു​ന്നു: ധ​ര്‍​മേ​ന്ദ്ര

Please follow and like us:
190k

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് സു​നി​ല്‍ ജേ​ക്ക​ര്‍​ക്കെ​തി​രേ​യാ​ണ് എ​ന്ന​റി​ഞ്ഞി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ല്‍ മ​ക​ന്‍ സ​ണ്ണി ഡി​യോ​ളി​നെ മ​ത്സ​രി​ക്കാ​ന്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലാ​യി​രു​ന്നെ​ന്ന് വെ​റ്റ​റ​ന്‍ ന​ട​നും ബി​ജെ​പി എം​പി​യു​മാ​യി​രു​ന്ന ധ​ര്‍​മേ​ന്ദ്ര. എ​എ​ന്‍​ഐ വാ​ര്‍​ത്താ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക്കു ന​ല്‍​കി​യ അ​ഭി​മു​ഖ​ത്തി​ലാ​ണ് ധ​ര്‍​മേ​ന്ദ്ര​യു​ടെ പ​രാ​മ​ര്‍​ശം.

ബ​ല്‍​റാം ജേ​ക്ക​ര്‍ എ​നി​ക്കു സ​ഹോ​ദ​ര​നാ​യി​രു​ന്നു. അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ മ​ക​ന്‍ സു​നി​ല്‍ ജേ​ക്ക​റാ​ണ് ഗു​ര്‍​ദാ​സ്പൂ​രി​ല്‍ മ​ത്സ​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന് അ​റി​ഞ്ഞി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ല്‍ എ​ന്‍റെ മ​ക​ന്‍ സ​ണ്ണി​യെ അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​നെ​തി​രേ മ​ത്സ​രി​ക്കാ​ന്‍ ഞാ​ന്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലാ​യി​രു​ന്നു- 83-കാ​ര​നാ​യ ധ​ര്‍​മേ​ന്ദ്ര പ​റ​ഞ്ഞു. അ​നു​ഭ​വ​സ​ന്പ​ത്തു​ള്ള രാ​ഷ്ട്രീ​യ​ക്കാ​ര​നാ​യ സു​നി​ല്‍ ജേ​ക്ക​റോ​ടു സം​വാ​ദം ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നു​ള്ള ക​ഴി​വ് സ​ണ്ണി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​നാ​യി പ്ര​ചാ​ര​ണം ന​ട​ത്ത​വെ ധ​ര്‍​മേ​ന്ദ്ര പ​റ​ഞ്ഞു. ത​ങ്ങ​ള്‍ ഇ​വി​ടെ വ​ന്നി​രി​ക്കു​ന്ന​ത് സം​വാ​ദ​ത്തി​ന​ല്ലെ​ന്നും ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ള്‍ കേ​ള്‍​ക്കാ​നാ​ണെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.

ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​സം ബി​ജെ​പി​യി​ല്‍ ചേ​ര്‍​ന്ന സ​ണ്ണി ഡി​യോ​ള്‍ ബി​ജെ​പി സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യാ​യി പ​ഞ്ചാ​ബി​ലെ ഗു​ര്‍​ദാ​സ്പൂ​രി​ല്‍ ജ​ന​വി​ധി തേ​ടു​ക​യാ​ണ്. ഈ ​മാ​സം 19-ന് ​അ​വ​സാ​ന ഘ​ട്ട​ത്തി​ലാ​ണ് ഇ​വി​ടെ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ്. 

ഗു​ര്‍​ദാ​സ്പു​ര്‍ പ​ര​ന്പ​രാ​ഗ​ത​മാ​യി ബി​ജെ​പി​യു​ടെ കോ​ട്ട​യാ​ണ്. 1998, 1999, 2004, 2014 വ​ര്‍​ഷ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ന​ട​നു​മാ​യ വി​നോ​ദ് ഖ​ന്ന​യാ​ണ് ഇ​വി​ടെ ജ​യി​ച്ച​ത്. ഖ​ന്ന​യു​ടെ മ​ര​ണ​ത്തി​നു​ശേ​ഷം 2017-ല്‍ ​ന​ട​ന്ന ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ന്‍റെ സു​നി​ല്‍ ജേ​ക്ക​ര്‍ വി​ജ​യി​ച്ചു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

6total visits,1visits today

Enjoy this news portal? Please spread the word :)