കെ.എം.മാണി അനുസ്മരണ സമ്മേളനം ഇന്ന് കോട്ടയം മാമ്മന്‍ മാപ്പിള ഹാളില്‍

Please follow and like us:
190k

കോട്ടയം: കോട്ടയം പൗരാവലിയുടേയും, കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ്സ് (എം) ജില്ലാ കമ്മറ്റിയുടേയും നേതൃത്വത്തില്‍കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ് (എം) ചെയര്‍മാനും ലീഡറുമായിരുന്ന കെ.എം.മാണി അനുസ്മരണ സമ്മേളനം 3 പി.എം ന്കോട്ടയം മാമ്മന്‍ മാപ്പിള ഹാളില്‍ എ.ഐ.സി.സി. ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. തിരുവഞ്ചൂര്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍ എംഎല്‍എ അധ്യക്ഷത വഹിക്കും. വിവിധ രാഷ്ട്രീയ കക്ഷികളെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് എംഎല്‍എമാരായ ഡോ. എം.കെ.മുനീര്‍, പി.ജെ. ജോസഫ്, സി.എഫ്. തോമസ്, ജോസ് കെ.മാണി എം.പി,കെ.സുരേഷ്‌കുറുപ്പ്, മാത്യു ടി. തോമസ്, അനൂപ് ജേക്കബ്, കെ.സി.ജോസഫ്, എന്‍.ഷംസുദീന്‍, മുന്‍സിപ്പല്‍ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ പി.ആര്‍.സോന, വി.എന്‍.വാസവന്‍, എന്‍.ഹരി, അഡ്വ.വി.ബി.ബിനു, ഷിബു ബേബി ജോണ്‍, സി.പി.ജോണ്‍, ജി. ദേവരാജന്‍, സ്‌കറിയാ തോമസ്, ജോസഫ് വാഴക്കന്‍, ജോഷി ഫിലിപ്പ്, ജോസഫ് ചാവറ, കാണക്കാരി അരവിന്ദാക്ഷന്‍, അഡ്വ. ഫ്രാന്‍സിസ് തോമസ്, മോന്‍സ് ജോസഫ്, റോഷി അഗസ്റ്റിന്‍, എന്‍.ജയരാജ്, തോമസ് ചാഴികാടന്‍, ജോസി സെബാസ്റ്റ്യന്‍, സണ്ണി പാമ്പാടി, സണ്ണി തെക്കേടം, ജോസഫ് ചാമക്കാല എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിക്കും.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)