ഫാ. ടോണിയുടെ ഓഫീസില്‍ പൊലീസ് റെയ്ഡ്

Please follow and like us:
190k


ചാലക്കുടി: ഫാ. ടോണി കല്ലൂക്കാരന്‍ ഒളിപ്പിച്ചുവെന്ന് സംശയിക്കുന്ന രേഖകള്‍ കണ്ടെത്തുന്നതിന് മുരിങ്ങൂര്‍ സാന്‍ജോ നഗര്‍ പള്ളിയില്‍ പൊലീസ് റെയ്ഡ് നടത്തി. തൃക്കാക്കര ജുഡീഷ്യല്‍ മജിസ്‌ട്രേറ്റ് കോടതിയുടെ വാറണ്ടുമായാണ് ആലുവ ഡിവൈ.എസ്.പി വിദ്യാധരന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ പൊലീസ് പരിശോധനയ്‌ക്കെത്തിയത്. അതിഥി മുറി, സ്റ്റോര്‍ റൂം എന്നിവയാണ് ആദ്യം പരിശോധിച്ചത്.

താക്കോല്‍ ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ ഗസ്റ്റ് റൂമിന്റെ താഴ് പൊളിച്ചാണ് സംഘം അകത്ത് കടന്നത്. രണ്ടര മണിക്കൂര്‍ നീണ്ട പരിശോധനയില്‍ പ്രത്യക്ഷ രേഖകളൊന്നും ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ക്ക് കണ്ടെത്താനായില്ല. എന്നാല്‍ കമ്ബ്യൂട്ടറിന്റെ ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്‌കുകള്‍ സൈബര്‍സെല്‍ ശേഖരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഫാ.

ടോണി കല്ലൂക്കാരന്റെ പൂട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഔദ്യോഗിക മുറി പരിശോധിക്കാനായിട്ടില്ല. രാത്രി വൈകി ഈ ഓഫീസും തുറക്കാനാണ് പൊലീസ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. മുന്‍കരുതലെന്ന നിലയില്‍ പള്ളിക്ക് സമീപത്തായി വന്‍ പൊലീസ് സന്നാഹവും ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്. പൊലീസ് വന്നതറിഞ്ഞ് പള്ളിയിലെത്തിയ സ്ത്രീകളടക്കമുള്ളവര്‍ ആദ്യം പ്രതിഷേധിച്ചപ്പോള്‍ പൊലീസ് അവരെ കാര്യങ്ങള്‍ പറഞ്ഞ് ബോദ്ധ്യപ്പെടുത്തി.

തുടര്‍ന്ന് പിന്‍വാങ്ങിയ സ്ത്രീകള്‍ പിന്നീട് പള്ളിമുറ്റത്ത് പ്രാര്‍ത്ഥനയില്‍ മുഴുകി. അങ്കമാലി സി.ഐ പി.ആര്‍. ബിജോയ്, ചാലക്കുടി സി.ഐ. ജെ. മാത്യു, കൊരട്ടി എസ്.ഐ. രാമു എന്നിവരും പൊലീസ് സംഘത്തിലുണ്ട്

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)