സി​പി​എമ്മുകാരാണ് ആ​ക്ര​മി​ച്ച​തെ​ന്നു ന​സീ​ര്‍ മൊ​ഴി ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടി​ല്ല: പി.​ജ​യ​രാ​ജ​ന്‍

Please follow and like us:
190kകോ​​​ഴി​​​ക്കോ​​​ട്: സി​​​പി​​​എം പ്ര​​​വ​​​ര്‍​ത്ത​​​ക​​​രാ​​​ണ് ആ​​​ക്ര​​​മി​​​ച്ച​​​തെ​​ന്നു വ​​​ട​​​ക​​​ര​​​യി​​​ലെ സ്വ​​​ത​​​ന്ത്ര സ്ഥാ​​​നാ​​​ര്‍​ഥി സി.​​​ഒ.​​​ടി. ന​​​സീ​​​ര്‍ മൊ​​​ഴി ന​​​ല്‍​കു​​​ക​​​യോ മാ​​​ധ്യ​​​മ പ്ര​​​വ​​​ര്‍​ത്ത​​​ക​​​രോ​​​ടു പ​​​റ​​​യു​​​ക​​​യോ ചെ​​​യ്തി​​​ട്ടി​​​ല്ലെ​​​ന്ന് എ​​​ല്‍​ഡി​​​എ​​​ഫ് സ്ഥാ​​​നാ​​​ര്‍​ഥി പി. ​​​ജ​​​യ​​​രാ​​​ജ​​​ന്‍.

ന​​​സീ​​​ര്‍ത​​​ന്നെ ഇ​​​ക്കാ​​​ര്യം ത​​​ന്നോ​​​ടു പ​​​റ​​​ഞ്ഞു. മൂ​​​ന്നു പേ​​​ര്‍ ആ​​ക്ര​​​മി​​​ച്ചെ​​​ന്നാ​​​ണു പ​​​റ​​​ഞ്ഞ​​​ത്. ഇ​​​തി​​​നു തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​പ്പു​​​മാ​​​യി ബ​​​ന്ധ​​​മി​​​ല്ല. സി​​​പി​​​എ​​​മ്മി​​​നെ പ്ര​​​തി​​​ക്കൂ​​​ട്ടി​​​ലാ​​​ക്കാ​​​നു​​​ള്ള ബോ​​​ധ​​​പൂ​​​ര്‍​വ ശ്ര​​​മ​​​ത്തി​​​ന്‍റെ ഭാ​​​ഗ​​​മാ​​​ണ് തെ​​​റ്റാ​​​യ ആ​​​രോ​​​പ​​​ണ​​​മെ​​​ന്നും ജ​​​യ​​​രാ​​​ജ​​​ന്‍ പ​​​റ​​​ഞ്ഞു.

വെ​​​ട്ടേ​​​റ്റു കോ​​​ഴി​​​ക്കോ​​​ട് ബേ​​​ബി മെ​​​മ്മോ​​​റി​​​യ​​​ല്‍ ആ​​​ശു​​​പ​​​ത്രി​​​യി​​​ല്‍ ചി​​​കി​​​ത്സ​​​യി​​​ലു​​​ള്ള ന​​​സീ​​​റി​​​നെ സ​​​ന്ദ​​​ര്‍​ശി​​​ച്ച​ ശേ​​​ഷം മാ​​​ധ്യ​​​മ​​​ങ്ങ​​​ളോ​​​ടു സം​​​സാ​​​രി​​​ക്കു​​​ക​​​യായി​​​രു​​​ന്നു ജ​​​യ​​​രാ​​​ജ​​​ന്‍. ന​​​സീ​​​റി​​​നെ പാ​​​ര്‍​ട്ടി പു​​​റ​​​ത്താ​​​ക്കി​​​യി​​​ട്ടി​​​ല്ല. അം​​​ഗ​​​ത്വം പു​​​തു​​​ക്കാ​​​ത്ത​​​തി​​​നാ​​​ല്‍ സ്വാ​​​ഭാ​​​വി​​​ക​​​മാ​​​യി പു​​​റ​​​ത്താ​​​യ​​​താ​​​ണ്. ഒ​​​രു ത​​​ര​​​ത്തി​​​ലു​​​ള്ള വ്യ​​​ക്തി വൈ​​​രാ​​​ഗ്യ​​​വു​​​മി​​​ല്ല.

അ​​​ദ്ദേ​​​ഹ​​​ത്തി​​​ന്‍റെ സ​​​ഹോ​​​ദ​​​ര​​​ന​​​ട​​​ക്കം ഇ​​​പ്പോ​​​ഴും സി​​​പി​​​എം പ്ര​​​വ​​​ര്‍​ത്ത​​​ക​​​രാ​​ണ്. ആ​​​ക്ര​​​മ​​​ണ​​​ത്തി​​​ല്‍ ത​​​നി​​​ക്കു പ​​​ങ്കു​​​ണ്ടെ​​​ന്ന ത​​​ര​​​ത്തി​​​ലു​​​ള്ള കെ​​​പി​​​സി​​​സി പ്ര​​​സി​​​ഡ​​​ന്‍റ് മു​​​ല്ല​​​പ്പ​​​ള്ളി രാ​​​മ​​​ച​​​ന്ദ്ര​​​ന്‍റെ​​​യ​​​ട​​​ക്കം പ്ര​​​സ്താ​​​വ​​​ന​​യ്ക്കു യാ​​​തൊ​​​രു അ​​​ടി​​​സ്ഥാ​​​ന​​​വു​​​മി​​​ല്ല. സം​​​ഭ​​​വ​​​ത്തി​​​ല്‍ കു​​​റ്റ​​​ക്കാ​​​ര്‍​ക്കെ​​​തി​​​രെ ശ​​​ക്ത​​​മാ​​​യ ന​​​ട​​​പ​​​ടി​​​യെ​​​ടു​​​ക്ക​​​ണം. സി​​​പി​​​എ​​​മ്മി​​​നെ​​​തി​​​രെ ഇ​​​ത്ത​​​രം അ​​​പ​​​വാ​​​ദ പ്ര​​​ചാ​​​ര​​​ണം മു​​​മ്ബും ഉ​​​ണ്ടാ​​​യി​​​ട്ടു​​​ണ്ട്. ഇ​​​തൊ​​​ന്നും വി​​​ജ​​​യി​​​ക്കാ​​​ന്‍ പോ​​​കു​​​ന്നി​​​ല്ലെ​​​ന്നും ജ​​​യ​​​രാ​​​ജ​​​ന്‍ കൂ​​​ട്ടി​​​ച്ചേ​​​ര്‍​ത്തു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)