പകരം അധ്യക്ഷനെ കണ്ടെത്തി രാഹുലിന് സ്ഥാനമൊഴിയാം ; നിഷ്‌ക്രിയത്വം പാര്‍ട്ടിയെ തകര്‍ക്കുമെന്ന മുന്നറിയിപ്പുമായി വീരപ്പ മൊയ്‌ലി

Please follow and like us:
190k

ഡല്‍ഹി : തെരഞ്ഞെടുപ്പ് തിരിച്ചടിയെ തുടര്‍ന്നുള്ള കോണ്‍ഗ്രസിലെ നിഷ്‌ക്രിയത്വം പാര്‍ട്ടിയെ തകര്‍ക്കുമെന്ന മുന്നറിയിപ്പുമായി വീരപ്പമൊയ്‌ലി രംഗത്ത് . കോണ്‍ഗ്രസ് അധ്യക്ഷ സ്ഥാനം ഒഴിയണമെന്നാണ് രാഹുല്‍ ഗാന്ധി കരുതുന്നതെങ്കില്‍ അതാകാം. പക്ഷെ പകരം ഒരാളെ കണ്ടെത്തിയാകണം രാഹുല്‍ സ്ഥാനമൊഴിയേണ്ടതെന്നും വീരപ്പമൊയ്‌ലി പറഞ്ഞു.

പാര്‍ട്ടി നേരിടുന്ന പ്രതിസന്ധികള്‍ പരിഹരിക്കാനുള്ള ഉത്തരവാദിത്വം തീര്‍ച്ചയായും രാഹുല്‍ ഗാന്ധിക്കുണ്ട്. നേതൃത്വം ശരിയായ രീതിയില്‍ പാര്‍ട്ടിക്കകത്ത് ഇടപെടുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടതിനാലാണ് കോണ്‍ഗ്രസിനകത്ത് ഇത്തരം കടുത്ത പ്രതിസന്ധികള്‍ ഉണ്ടായതെന്നും ഒരു ദേശിയ ദിനപത്രത്തോട് മൊയ്‌ലി പ്രതികരിച്ചു .

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)