വിമാനത്താവളത്തിന് നേരെ മിസൈല്‍ ആക്രമണം : സംഭവത്തില്‍ അറബ് രാജ്യങ്ങള്‍ അപലപിച്ചു : വിമാനത്താവളങ്ങളില്‍ വന്‍ സുരക്ഷ

Please follow and like us:
190k

റിയാദ് : വിമാനത്താവളത്തിനു നേരെ ഭീകരാക്രമണം. സൗദിയിലെ അബഹ വിമാനത്താവളത്തിന് നേരെയാണ് ഭീകരാക്രമണം ഉണ്ടായത്.ആക്രമണത്തെ അറബ് രാജ്യങ്ങള്‍ അപലപിച്ചു. ഇറാന്‍ പിന്തുണയോടെ ഹൂതികള്‍ നടത്തുന്ന ആക്രമണത്തെ ചെറുക്കുമെന്ന് സൗദി സഖ്യസേന പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഇതിന് പിന്നാലെ സൗദി സഖ്യസേന യമനില്‍ ഹൂതി കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ ആക്രമണം ശക്തമാക്കി.

അബഹ വിമാനത്താവളത്തിന് നേരെയുണ്ടായ ആക്രമണത്തില്‍ അറബ് ലീഗും ഓഐസിയും ആക്രമണത്തെ അപലപിച്ചു. പുലര്‍ച്ചെ വിമാനത്താവളത്തില്‍ പതിച്ച മിസൈലും വിദഗ്ദര്‍ പരിശോധിക്കുന്നുണ്ട്. ആക്രമണം ഹൂതികള്‍ ഏറ്റെടുത്തതിന് പിന്നാലെ യമനിലെ ഹൂതി കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ സഖ്യസേന ആക്രമണം ശക്തമാക്കി. നജ്‌റാന്‍ അതിര്‍ത്തിയോട് ചേര്‍ന്ന് കൂടുതല്‍ ചെക്ക് പോസ്റ്റുകള്‍ സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ട

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

50total visits,1visits today

Enjoy this news portal? Please spread the word :)