“അടുത്ത സീസണില്‍ എവിടെ കളിക്കും എന്ന് ഉറപ്പില്ല” – കൗട്ടീനോ

Please follow and like us:
190k

തന്റെ ബാഴ്സലോണ ഭാവി എന്താകുമെന്ന് അറിയില്ല എന്ന് ബ്രസീലിയന്‍ താരം കൗട്ടീനോ. ബാഴ്സലോണയുമായി തനിക്ക് ഇനിയും കരാര്‍ ഉണ്ട് പക്ഷെ ഇപ്പോള്‍ തന്റെ ഭാവിയെ കുറിച്ച്‌ തനിക്ക് തന്നെ അറിയില്ല എന്ന് കൗട്ടീനോ പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ സീസണ്‍ താന്‍ ആഗ്രഹിച്ചതു പോലെ അല്ല നടന്നത്. അതിന്റെ നിരാശയുണ്ട്. കൗട്ടീനോ പറഞ്ഞു.

കൗട്ടീനോയെ സ്വന്തമാക്കാം പി എസ് ജി അടക്കം നിരവധി ക്ലബുകള്‍ ഇപ്പോള്‍ രംഗത്തുണ്ട്. നെയ്മറിനെ കൊണ്ടു വരാന്‍ വേണ്ടി കൗട്ടീനോയെ ബാഴ്സലോണ പി എസ് ജിക്ക് കൈമാറും എന്നും അഭ്യൂഹമുണ്ട്. എന്നാല്‍ ഈ വിഷയത്തില്‍ ഒന്നും കൗട്ടീനോ പ്രതികരിച്ചില്ല. താന്‍ ഇപ്പോള്‍ കോപ അമേരിക്ക പോരാട്ടങ്ങളിലാണ് ശ്രദ്ധ ചെലുത്തുന്നത്. അതു കഴിഞ്ഞ് മാത്രമേ ഭാവി കാര്യങ്ങള്‍ ചിന്തിക്കുകയുള്ളൂ. കൗട്ടീനോ പറഞ്ഞു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)