‘കങ്കണയെ വെറുക്കുന്നവര്‍ മോഡിയെ വെറുക്കുന്നവരും പാകിസ്താനെ സ്‌നേഹിക്കുന്നവരുമാണ്’; കങ്കണയുടെ സഹോദരി രംഗോലി ചന്ദേല്‍

Please follow and like us:
190k

ബോളിവുഡ് താരസുന്ദരി കങ്കണയെ വെറുക്കുന്നവര്‍ മോഡിയെ വെറുക്കുന്നവരും പാകിസ്താനെ സ്‌നേഹിക്കുന്നവരുമാണെന്ന വിവാദ പരാമര്‍ശവുമായി താരത്തിന്റെ സഹോദരി രംഗോലി ചന്ദേല്‍. ട്വിറ്ററിലൂടെയാണ് അവര്‍ ഇത്തരത്തില്‍ ഒരു പ്രസ്താവന നടത്തിയിരിക്കുന്നത്.

‘കങ്കണയെ വെറുക്കുന്നവരുടെ ട്വീറ്റുകള്‍ ശ്രദ്ധിച്ചാല്‍ തന്നെ നിങ്ങള്‍ക്ക് മനസിലാകും ഇവര്‍ക്കൊക്കെ പൊതുവായ ഒരു സ്വഭാവമുണ്ട്, ഒന്നുകില്‍ അവര്‍ മോഡിയെ വെറുക്കുന്നവര്‍ ആയിരിക്കും അല്ലെങ്കില്‍ പാകിസ്താനെ സ്‌നേഹിക്കുന്നവര്‍ ആയിരിക്കും’ എന്നാണ് രംഗോലി ട്വിറ്ററില്‍ കുറിച്ചത്.

പ്രധാനമന്ത്രി മോഡിയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നത് കൊണ്ടാണ് ആളുകള്‍ കങ്കണയെ പരസ്യമായി വിമര്‍ശിക്കുന്നതെന്ന ട്വീറ്റുകള്‍ക്ക് പ്രതികരണമായാണ് രംഗോലിയുടെ ഈ ട്വീറ്റ്. ഇത്തരം ആളുകള്‍ക്ക് മേല്‍പറഞ്ഞ സവിശേഷതകള്‍ ഇല്ലാത്ത ഒരാളെ കാണിച്ചുതന്നാല്‍ ആ നിമിഷം തന്റെ ട്വിറ്റര്‍ അക്കൗണ്ട് പിന്‍വലിക്കുമെന്നും രംഗോലി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

Rangoli Chandel@Rangoli_A

Please keenly observe all Kangana haters, scroll down their tweeter handles, with in few tweets you will know they all have few things in common they are hindu phobic, NaMo hater, Pakistan lover, passive aggressive nature…(contd) https://twitter.com/katyayini_s/status/1148105195441684480 …Katyayini Sharma@katyayini_sLot of people hate #KanganaRanaut only because she openly supports #NaMo. So they open attacks on her films, her sister, her opinions and through @iHrithik. What losers! Sense and logic goes out of the window when a Modi supporter comes in front of them. They have to hate them!31712:45 PM – Jul 8, 2019Twitter Ads info and privacy197 people are talking about this

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)