ശ​സ്ത്ര​ക്രി​യ​യ്ക്കു​ള്ള കു​ത്തി​വ​യ്പി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നു യു​വ​തി മ​രി​ച്ചു; ചി​കി​ത്സാ​പി​ഴ​വ്?

Please follow and like us:
190k

കൊ​ച്ചി: ശ​സ്ത്ര​ക്രി​യ​യ്ക്കാ​യു​ള്ള കു​ത്തി​വ​യ്പി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നു യു​വ​തി മ​രി​ച്ച​താ​യി ആ​ക്ഷേ​പം. ആ​ലു​വ​യി​ലെ സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ ചി​കി​ത്സ​യി​ലി​രു​ന്ന ക​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി സി​ന്ധു​വി​ന്‍റെ മ​ര​ണ​ത്തി​ലാ​ണു ബ​ന്ധു​ക്ക​ള്‍ ആ​രോ​പ​ണം ഉ​ന്ന​യി​ക്കു​ന്ന​ത്. ചി​കി​ത്സാ​പി​ഴ​വാ​ണു മ​ര​ണ​കാ​ര​ണ​മെ​ന്നു ബ​ന്ധു​ക്ക​ള്‍ പ​റ​യു​ന്നു.

പ്ര​സ​വം നി​ര്‍​ത്തു​ന്ന​തി​നാ​യു​ള്ള ശ​സ്ത്ര​ക്രി​യ​യ്ക്കാ​യാ​ണു സി​ന്ധു ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ എ​ത്തു​ന്ന​ത്. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ എ​ട്ട​ര​യോ​ടെ ഓ​പ്പ​റേ​ഷ​ന്‍ തി​യേ​റ്റ​റി​ലേ​ക്കു കൊ​ണ്ടു​പോ​യി. ഒ​രു മ​ണി​ക്കൂ​ര്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ​പ്പോ​ള്‍ സി​ന്ധു ഗു​രു​ത​രാ​വ​സ്ഥ​യി​ലാ​യ വി​വ​ര​മാ​ണു ബ​ന്ധു​ക്ക​ള്‍​ക്കു ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത്. പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും അ​ബോ​ധാ​വ​സ്ഥ​യി​ലാ​യ യു​വ​തി​യെ ഉ​ട​ന്‍ മ​റ്റൊ​രു ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്കു മാ​റ്റി​യെ​ങ്കി​ലും മ​രി​ച്ചി​രു​ന്നു. 

തി​യേ​റ്റ​റി​ലേ​ക്കു കൊ​ണ്ടു​പോ​കും മു​ന്പു ത​നി​ക്കു ന​ല്‍​കി​യ മ​രു​ന്ന് മാ​റി​യോ​യെ​ന്നു സം​ശ​യ​മു​ണ്ടെ​ന്നു ന​ഴ്സ് കൂ​ടി​യാ​യ സി​ന്ധു സം​ശ​യം പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ച്ച​താ​യി അ​ച്ഛ​ന​ട​ക്കം ബ​ന്ധു​ക്ക​ള്‍ പ​റ​യു​ന്നു. വി​ദേ​ശ​ത്താ​യി​രു​ന്ന സി​ന്ധു അ​ടു​ത്തി​ടെ​യാ​ണു നാ​ട്ടി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​ത്. ഇ​ന്‍​ക്വ​സ്റ്റി​നു​ശേ​ഷം മൃ​ത​ദേ​ഹം പോ​സ്റ്റ്മോ​ര്‍​ട്ട​ത്തി​നാ​യി ക​ള​മ​ശേ​രി മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്കു മാ​റ്റി.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)