കിരീടം കാക്കാന്‍ കന്നഡക്കരുത്ത്​

Please follow and like us:
190k

ബം​ഗ​ളൂ​രു: മി​നി ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ ടീ​മാ​ണ് ബം​ഗ​ളൂ​രു എ​ഫ്.​സി. ക്യാ​പ്റ്റ​ന്‍ സു​നി​ല്‍ ഛേത്രി, ​ഗോ​ള്‍​കീ​പ്പ​ര്‍ ഗു​ര്‍​പ്രീ​ത് സി​ങ് സ​ന്ധു, രാ​ഹു​ല്‍ ബേ​ക്കെ, ഉ​ദാ​ന്ത സി​ങ്, ആ​ഷി​ഖ് കു​രു​ണി​യ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ ദേ​ശീ​യ കു​പ്പാ​യ​ത്തി​ല്‍ മി​ന്നി​ത്തി​ള​ങ്ങി​യെ​ത്തുേ​മ്ബാ​ള്‍ ടീ​മി​െന്‍റ ക​രു​ത്ത്​ ഉൗ​ഹി​ക്കാ​വു​ന്ന​തേ​യു​ള്ളൂ. ചെ​റി​യ അ​ഴി​ച്ചു​പ​ണി ന​ട​ത്തി, ചോ​ര്‍​ച്ച പ​രി​ഹ​രി​ച്ച്‌, മു​ന്നേ​റ്റ​നി​ര​യു​ടെ മൂ​ര്‍​ച്ച കൂ​ട്ടി​യെ​ത്തു​ന്ന ബം​ഗ​ളൂ​രു ക​ട​ലാ​സി​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ സീ​സ​ണി​ലേ​തി​െ​ന​ക്കാ​ളും ക​രു​ത്ത​രാ​ണ്. റി​നോ ആ​േ​ന്‍​റാ​യെ​യും ആ​ഷി​ഖി​നെ​യും കൂ​ടാ​തെ മ​റ്റൊ​രു മ​ല​യാ​ളി കൂ​ടി ബം​ഗ​ളൂ​രു സ്ക്വാ​ഡി​ലു​ണ്ട്. വി​ങ്ങി​ല്‍ വേ​ഗ​മേ​റി​യ നീ​ക്കം ന​ട​ത്താ​ന്‍ കെ​ല്‍​പു​ള്ള കോ​ഴി​ക്കോ​ട്ടു​കാ​ര​ന്‍ ലി​യോ​ണ്‍ അ​ശോ​ക​ന്‍. ചെ​ന്നൈ​യി​നി​ല്‍​നി​ന്ന് റാ​ഫേ​ല്‍ അ​ഗ​സ്​​റ്റോ​യെ റാ​ഞ്ചി​യ ബം​ഗ​ളൂ​രു, യൂ​ജി​ന്‍​സ​ണ്‍ ലി​ങ്ദോ​യെ തി​രി​കെ ടീ​മി​ലെ​ത്തി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു.

ശ​ക്തി
അ​റ്റാ​ക്കി​ങ്ങി​ല്‍ ഇൗ ​സീ​സ​ണി​ല്‍ പ​രീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ ത്ര​യം ത​ന്നെ​യാ​ണ് ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​െന്‍റ തു​റു​പ്പു​ശീ​ട്ട്. പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ലും മ​ധ്യ​നി​ര​യി​ലും ഒ​രു​പോ​ലെ തി​ള​ങ്ങു​ന്ന എ​റി​ക് പാ​ര്‍​ത്താ​ലു, മി​ഡ്ഫീ​ല്‍​ഡി​ലും അ​റ്റാ​ക്കി​ങ്ങി​ലും പ്രാ​വീ​ണ്യം തെ​ളി​യി​ച്ച സ്പാ​നി​ഷ് താ​രം ദി​മാ​സ് ദെ​ല്‍​ഗാ​ഡോ, റാ​ഫേ​ല്‍ അ​ഗ​സ്​​റ്റോ എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് മ​ധ്യ​നി​ര​യി​ല്‍ ക​ളി നെ​യ്യു​ക. പ​രി​ച​യ​സ​മ്ബ​ന്ന​രാ​യ യു​വാ​ന​നും ആ​ല്‍​ബ​ര്‍​ട്ട് സെ​റാ​നും കൂ​ട്ടാ​യി രാ​ഹു​ല്‍ ബേ​ക്കെ​യും നി​ഷു​കു​മാ​റും റി​നോ ആ​േ​ന്‍​റാ​യും അ​ണി​നി​ര​ക്കു​ന്ന പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​നു​പി​ന്നി​ല്‍ കോ​ട്ട​പോ​ലെ വ​ല​കാ​ക്കാ​ന്‍ ഗു​ര്‍​പ്രീ​തും. ഇൗ ​ശ​ക്ത​മാ​യ ലൈ​ന​പ്പ് ത​ന്നെ​യാ​ണ് ടീ​മി​ന് ആ​ത്മ​വി​ശ്വാ​സ​മേ​റ്റു​ക. ക​ളി​യു​ടെ ര​സ​ത​ന്ത്രം ന​ന്നാ​യ​റി​യു​ന്ന ചാ​ള്‍​സ് കൊ​ഡ്രാ​റ്റി​െന്‍റ പ​രി​ശീ​ല​നം കൂ​ടി​യാ​വുേ​മ്ബാ​ള്‍ ബം​ഗ​ളൂ​രു കി​രീ​ടം കാ​ത്താ​ലും അ​ത്ഭു​ത​പ്പെ​ടാ​നി​ല്ല.

ദൗ​ര്‍​ബ​ല്യം
സ്​​റ്റാ​ര്‍ സ്ട്രൈ​ക്ക​ര്‍ മി​ക്കു​വി​ല്ലാ​തെ ഇ​ത്ത​വ​ണ പ​ട​ക്കി​റ​ങ്ങു​ന്ന ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ന് സ്ഥി​ര​ത പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ച്ചേ മ​തി​യാ​വൂ. ടീ​മി​െന്‍റ ആ​ദ്യ െഎ.​എ​സ്.​എ​ല്‍ സീ​സ​ണി​ല്‍ മി​ക്കു​വും ക്യാ​പ്റ്റ​ന്‍ സു​നി​ല്‍ ഛേത്രി​യും ചേ​ര്‍​ന്ന് ഗോ​ളു​ക​ള്‍ അ​ടി​ച്ചു​കൂ​ട്ടി​യി​രു​ന്നു. ക​ളി​ക്ക​ള​ത്തി​ല്‍ ഇ​രു​വ​രും പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ച്ച ഒ​ത്തി​ണ​ക്ക​ത്തി​െന്‍റ​യും ധാ​ര​ണ​യു​ടെ​യും ഫ​ലം കൂ​ടി​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ സീ​സ​ണി​ല്‍ മി​ക്കു ക​ള​ത്തി​ലി​റ​ങ്ങി​യ 12 ക​ളി​യി​ല്‍ നി​ന്നാ​യി ബം​ഗ​ളൂ​രു നേ​ടി​യ​ത് 23 ഗോ​ള്‍. ഗോ​വ​ക്കെ​തി​രെ പ​രി​ക്കേ​റ്റ്​ മി​ക്കു പു​റ​ത്തി​രു​ന്ന​തി​നു ശേ​ഷം ഒ​മ്ബ​തു ക​ളി​യി​ല്‍ ടീം ​നേ​ടി​യ​ത് 11 ഗോ​ള്‍ മാ​ത്രം. ഛേത്രി ​നേ​ടി​യ ഒ​മ്ബ​തി​ല്‍ എ​ട്ടും മി​ക്കു​വി​െന്‍റ സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു. മി​ക്കു​വി​െന്‍റ അ​ഭാ​വം മ​റി​ക​ട​ക്കാ​ന്‍ ഛേത്രി​ക്ക് ഇ​ട​ത്തും വ​ല​ത്തും ഉ​ദാ​ന്ത സി​ങ്ങി​നെ​യും ആ​ഷി​ഖി​നെ​യു​യാ​ണ് കോ​ച്ച്‌ കാ​ള്‍​സ് കൊ​ഡ്രാ​റ്റ് നി​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന​ത്.

പ്ര​തീ​ക്ഷ
ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ സൂ​പ്പ​ര്‍ ലീ​ഗി​ല്‍ മൂ​ന്നാം സീ​സ​ണാ​ണ് ബം​ഗ​ളൂ​രു​വിേ​ന്‍​റ​ത്. ആ​ദ്യ സീ​സ​ണി​ല്‍ ഫൈ​ന​ലി​സ്​​റ്റു​ക​ള്‍. ര​ണ്ടാം സീ​സ​ണി​ല്‍ കി​രീ​ടം. ഇ​ത്ത​വ​ണ ത​ന്ത്ര​ങ്ങ​ള്‍ ഛേത്രി​യി​ല്‍ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ചാ​ണ്. ടീ​മി​ല്‍ ഏ​റെ പേ​രും പ​ഴ​യ മു​ഖ​ങ്ങ​ളാ​യ​തി​നാ​ല്‍ ഒ​ത്തി​ണ​ക്കം ത​ന്നെ പ്ര​ധാ​നം. പാ​സി​ങ്ങി​ലെ കൃ​ത്യ​ത​യും കൗ​ണ്ട​ര്‍ അ​റ്റാ​ക്കി​ലെ വേ​ഗ​വും ഗ​തി നി​ര്‍​ണ​യി​ക്കും. ലാ​ലി​ഗ ക്ല​ബ്​ ഒ​സാ​സു​ന​യു​ടെ മു​ന്‍ സ്ട്രൈ​ക്ക​ര്‍ മാ​നു​വ​ല്‍ ഒ​ന്‍​വു വി​ല്‍​ഫ്രാ​ങ്ക് കൂ​ടി ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​നെ​ത്തുേ​മ്ബാ​ള്‍ ഗോ​ളി​ന് ക്ഷാ​മ​മു​ണ്ടാ​വി​ല്ല. ഹോം ​മൈ​താ​നം സം​ബ​ന്ധി​ച്ച അ​നി​ശ്ചി​ത​ത്വം നീ​ങ്ങി ക​ണ്ഠീ​ര​വ​യി​ലെ സ്വ​ന്തം ൈമ​താ​ന​ത്തു​ത​ന്നെ പ​ന്തു​ത​ട്ടാ​നാ​വു​മെ​ന്ന പ്ര​തീ​ക്ഷ​യി​ലാ​ണ് ബം​ഗ​ളൂ​രു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)