പ്രധാനമന്ത്രിക്കു കത്തെഴുതിയ വിദ്യാര്‍ഥികളെ പുറത്താക്കി വാര്‍ധ സര്‍വകലാശാല

Please follow and like us:
190k

ആള്‍ക്കൂട്ട ആക്രമണങ്ങള്‍ക്കെതിരേ പ്രതിഷേധിക്കുകയും പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിക്കെതിരെ പ്രതിഷേധ കത്തെഴുതിയെന്നും ധര്‍ണ നടത്തിയെന്നും കാണിച്ച്‌ ആറ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ പുറത്താക്കി മഹാരാഷ്ട്ര, വര്‍ധയിലെ മഹാത്മാ ഗാന്ധി അന്താരാഷ്ട്രീയ ഹിന്ദി വിശ്വവിദ്യാലയം. പീഡന കേസുകളില്‍ പ്രതികളായ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിലും രാജ്യത്ത് ആള്‍ക്കൂട്ട കൊലപാതകങ്ങള്‍ വര്‍ദ്ധിച്ച്‌ വരുന്നതിലും പ്രതിഷേധിച്ചായിരുന്നു വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ മോദിക്ക് കത്തെഴുതിയത്.

ആള്‍ക്കൂട്ട ആക്രമണങ്ങള്‍ക്കെതിരേയും ബലാത്സംഗക്കേസില്‍ ആരോപണവിധേയരായ നേതാക്കളെ സംരക്ഷിക്കുന്നുവെന്നും ആരോപിച്ചായിരുന്നു വിദ്യാര്‍ഥികളുടെ പ്രതിഷേധം. ചന്ദന്‍ സരോജ്, നീരജ് കുമാര്‍, രാജേഷ് സര്‍ത്തി, രജനീഷ് അംബേദ്കര്‍, പങ്കജ് വേല, വൈഭവ് പിമ്ബാല്‍ക്കര്‍ എന്നീ വിദ്യാര്‍ഥികളെയാണു പുറത്താക്കിയത്.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)