ആരെങ്കിലും സവാരിക്കായി വിളിച്ചാല്‍ ഉടന്‍ തലകറങ്ങി വീഴും; വൈറലായി കുഴിമടിയന്‍ കുതിര

Please follow and like us:
190k

കുതിരകളെ പൊതുവിന്റെ കരുത്തിന്റേയും ഊര്‍ജ്ജസ്വലതയുടേയും എല്ലാം ഉദാഹരണമായാണ് ഉയര്‍ത്തി കാണിക്കാറുള്ളത്. എന്നാല്‍ ഇവിടെയൊരു കുതിര നിങ്ങളെ അമ്ബരപ്പിക്കും. കുഴിമടിയനായ കുതിര മൃഗങ്ങള്‍ക്കിടയില്‍ തന്നെ ഒരു അപൂര്‍വ്വ കാഴ്ചയാവുകയാണ്. കുതിര സവാരിക്കായി പരിശീലിപ്പിച്ച കുതിരയാണെങ്കിലും ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മടിയനായി മാറാനാൃയിരുലന്നു ജിന്‍ജാങ് എന്ന ഈ കുതിരയ്ക്ക് താല്‍പര്യം. ജന്മനാ മടിയനായ ജിന്‍ ആരെങ്കിലും പുറത്തുകയറിയൊരു സവാരിക്കായി ക്ഷണിച്ചാല്‍ ഉടന്‍ തലകറങ്ങി ഒരു വീഴ്ചയങ്ങ് വെച്ചു കൊടുക്കും. കുതിരസാവാരിയില്‍ നിന്ന് രക്ഷപ്പെടാന്‍ ജിന്‍ജാങ് കണ്ടുപിടിച്ച സൂത്രപ്പണി കണ്ട് ആശ്ചര്യപ്പെടുകയാണ് സോഷ്യല്‍മീഡിയ ഒന്നാകെ.

ആരെങ്കിലും കുതിരപ്പുറത്തു കയറാന്‍ വന്നാല്‍ അപ്പോള്‍ തന്നെ കുഴഞ്ഞു വീഴും. കൂടുതല്‍ വിശ്വസിപ്പിക്കാനായി മണ്ണില്‍ കാലുകളിട്ടടിക്കുകയും നാവ് പുറത്തേക്കിടുകയും കൃഷ്ണമണി വട്ടത്തില്‍ ചുഴറ്റുകയുമൊക്കെ ചെയ്യും. ഇത്രയും കണ്ടു കഴിഞ്ഞാല്‍ അയ്യോ പാവം കുതിരയെന്ന് പറഞ്ഞ് സവാരിക്കായി എത്തിയവര്‍ മടങ്ങും. അപ്പോള്‍ പിന്നെ ജിന്‍ കുതിരയ്ക്ക് വീണ്ടും സുഖമായി വിശ്രമം തുടരാം. ഈ ടെക്‌നിക്ക് എവിടെ നിന്നാണ് ജിന്‍ പഠിച്ചെടുത്തതെന്ന് വ്യക്തമല്ല.

എന്നാലും ആരു സവാരിക്കു വന്നാലും അപ്പോഴേ കുഴഞ്ഞ് വീണ് ചത്തതായി അഭിനയിച്ചു കളയുന്ന ജിന്‍ജാങ്ങിന്റെ ഈ കിടിലന്‍ അഭിനയം സോഷ്യല്‍മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തുകഴിഞ്ഞു. 25 ലക്ഷത്തിനടുത്ത് ആളുകള്‍ ഇപ്പോള്‍ തന്നെ ഈ ദൃശ്യങ്ങള്‍ കണ്ടുകഴിഞ്ഞു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)