ആളൂരിനെ കുടുക്കാൻ ബാർ കൗൺസിൽ

Please follow and like us:
190k

ആളൂരിന്റെ സന്നദ് റദ്ദാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് ബാര്‍ കൗണ്‍സില്‍ രംഗത്ത്. ബാര്‍ കൗണ്‍സില്‍ ചട്ടങ്ങള്‍ക്ക് വിരുദ്ധമാണ് ആളൂരിന്റെ പ്രവര്‍ത്തികള്‍ എന്നാരോപിച്ചാണ് ബാര്‍ കൗണ്‍സില്‍ രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത്. ജയിലില്‍ പോയി കേസ് പിടിക്കുന്നതുള്‍പ്പെടെ ആളൂരിനെതിരെ നിരവധി പരാതികള്‍ ബാര്‍ കൗണ്‍സിലിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കൂടത്തായി കേസില്‍ അടക്കം ആളൂര്‍ ബാര്‍ കൗണ്‍സില്‍ ചട്ടങ്ങള്‍ ലംഘിച്ചു. ആളുരിനെതിരായുള്ള പരാതികള്‍ അന്വേഷിക്കാന്‍ മൂന്നംഗ സമിതിയേയും കേരളാ ബാര്‍ കൗണ്‍സില്‍ നിയോഗിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2004 മുതല്‍ മുംബൈ ബാര്‍ കൗണ്‍സില്‍ അംഗമാണ് ആളൂര്‍. ആളൂരിനെതിരെ നടപടി ആവശ്യപ്പെട്ട് മുംബൈ ബാര്‍ കൗണ്‍സിലിനെ സമീപിക്കുമെന്ന് കേരളാ ബാര്‍ കൗണ്‍സില്‍ ഭാരവാഹികള്‍ വ്യക്തമാക്കി.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)