പ്രവർത്തകനെ മർദ്ദിച്ചതിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് ശനിയാഴ്ച പിറവത്ത് ബിജെപി ഹർത്താലിന് ആഹ്വാനം ചെയ്തു.

Please follow and like us:
190k

പിറവം: പ്രവർത്തകനെ മർദ്ദിച്ചതിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് ശനിയാഴ്ച പിറവത്ത് ബിജെപി ഹർത്താലിന് ആഹ്വാനം ചെയ്തു. രാവിലെ ആറ് മുതൽ വൈകിട്ട് ആറ് വരെയാണ് ഹർത്താൽ. വാഹനങ്ങളെ ഹർത്താലിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയിട്ടുണ്ട്. വ്യാഴാഴ്ച രാത്രിയാണ് പിറവത്ത് സംഘർഷമുണ്ടായത്.

ആശുപത്രിക്കവലയ്ക്ക് സമീപമുള്ള ടൂ വീലർ വർക്ക്ഷോപ്പിൽ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന ആർഎസ്എസ് മുൻ കാര്യവാഹക് വിനോദിനെ നാലംഗ സംഘം മർദ്ദിച്ചതിൽ പ്രതിഷേധിച്ചാണ് ഹർത്താൽ. മുഖംമൂടി ധരിച്ചെത്തിയ സംഘം ഇരുമ്പ് ദണ്ഡും, പട്ടികക്കഷ്ണങ്ങളുമായി മർദിച്ചുവെന്നാണ് ബിജെപിയുടെ ആരോപണം. കൈകളും കാലുമൊടിഞ്ഞ വിനോദിനെ പിറവം ജെഎംപി ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. സംഭവത്തെ തുടർന്ന് സ്‌ഥലത്ത് പോലീസ് കാവൽ ഏർപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. എന്നാൽ പോലീസ് പിൻവാങ്ങിയ ശേഷം സ്‌ഥലത്ത് ഡിവൈഎഫ്ഐ ശ്രമദാനമായി നിർമിച്ചിരുന്ന ബസ് കാത്തിരിപ്പ് കേന്ദ്രം അജ്‌ഞാതർ തകർത്തു. ഇതിന്റെ മേൽക്കൂരയടക്കം റോഡിലേക്ക് വീണതിനാൽ രാത്രിയിൽ ഗതാഗതം തടസപ്പെട്ടിരുന്നു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)