കോടതി വിധി ഭയന്ന് ജേക്കബ് തോമസ് നീണ്ട അവധിയിൽ പ്രവേശിക്കുന്നു .

Please follow and like us:
190k

ജേക്കബ് തോമസിനെതിരെ , ബിനോയ് എന്ന വ്യക്തി ഹൈ കോടതിയിൽ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന കേസിന്റെ വിധി നാളെ വരുവാനിരിക്കെ ,കെ എം എബ്രഹാം ,മുഖ്യമന്ത്രി ഇവരെ പഴി ചാരി ,നീണ്ട അവധിയിൽ പ്രവേശിക്കാൻ അപേക്ഷ നൽകി

. ബഹു ഹൈക്കോടതി ഈ കേസിൽ നാളെ വിധി പറയുവാൻ ഇരിക്കയാണ് നാടകീയമായീ ജേക്കബ്തോമസ് അവധി അപേക്ഷ നല്കിയത് . എല്ലാവർക്കുമെതിരെ കേസ് അന്വേഷിക്കുന്ന ,ജേക്കബ് തോമസ് സ്വന്തം കേസിൽ വിധിയെ ഭയന്നു ഒളിച്ചോട്ടം നടത്തുക ആണെന്ന് ഇത് സംബന്ധിച്ച് ഒരു എൽ ഡീ എഫ് നേതാവ് പ്രതികരിച്ചു .കഴിഞ്ഞ ദിവസം ജേക്കബ് തോമസിനെ വേദിയിൽ ഇരുത്തി ,പിണറായി വിജയൻ വളരെ ശക്തമായി പ്രതികരിച്ചിരുന്നു . കുറ്റാരോപിതർ കുറ്റവാളി എന്ന നിലയിൽ പ്രചരിപ്പിക്കപ്പെടുന്നതിനെ ആണ് മുഖ്യമന്ത്രി എതിർത്ത് സംസാരിച്ചത് .

തുറമുഖ കേസിൽ ജേക്കബ് തോമസ് കോടതി വിധിക്കു മുന്നേ , അവധി മേടിച്ചു പോയിട്ടുണ്ട് . തന്മൂലം കോടതി കേസ് പരിഗണിച്ചില്ല . പിന്നീട് അന്നത്തെ ആഭ്യന്തര മന്ത്രി രമേശ് ചെന്നിത്തലയിൽ ഉള്ള സ്വാധീനം കൊണ്ടു മറ്റൊരു വകുപ്പിലേക്ക് സ്ഥലം മാറുക ആണുണ്ടായത് . പിന്നീട് കേസ് പരിഗണിച്ചപ്പോൾ അദ്ദേഹം വിജിലൻസിൽ നിന്നും മാറിയതിനാൽ കേസ് തള്ളി പോകുക ആയിരുന്നു വിജിലൻസിൽ നിന്നും അദ്ദേഹത്തെ മാറ്റണം എന്നതായിരുന്നു പരാതി . സമാനമായ അടവാണ് ജേക്കബ് തോമസ് ഇവിടെയും കാണിക്കുന്നത് . കോടതി വിധി അനുകൂലമാകില്ല എന്നറിഞ്ഞു കൊണ്ടു , അവധി ഇന്ന് മുതൽ എടുത്തിരിക്കുക ആണ് . എന്നാൽ ഇന്ന് ആഭ്യന്തര വകുപ്പ് കാക്കുന്ന മുഖ്യമന്ത്രി അദ്ദേഹത്തെ സംരക്ഷിക്കാൻ ഇല്ല എന്നതാണ് ജേക്കബ് തോമസിനെ തകർക്കുന്നത് .

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)