ഇടുക്കി സ്വദേശിനിയായ വിദേശ മലയാളി ടിന്റു വേണുഗോപാലിന്റെ ആദ്യ ഗാനം ശ്രദ്ധേയമാകുന്നു

Please follow and like us:
190k

ഇടുക്കി സ്വദേശിനി രചിച്ച മ്യൂസിക് ആൽബം ശ്രദ്ധേയമാകുന്നു..

ജോഷി മണിമല

കട്ടപ്പന: ഇടുക്കി സ്വദേശിനിയും , കട്ടപ്പനയിലെ സ്വകാര്യ ധനകാര്യ സ്ഥാപനത്തിലെ മുൻ ജീവനക്കാരിയും ഇപ്പോൾ ഇസ്രായേലിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന ടിന്റു വേണുഗോപാൽ രചിച്ച മിഴിത്തുമ്പിൽ എന്ന ആൽബത്തിലെ ഓർമ്മകൾ ഇണചേരും ജനുവരിയുടെ കുളിരിൽ എന്ന ഗാനം ശ്രദ്ധേയമാകുന്നു. രാഗനീലിമ എന്ന ഫേസ്ബുക്ക് കൂട്ടായ്മയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഷൈൻ രാജ് നിർമിച്ചു ഷാന്റി ആന്റണി അങ്കമാലി സംവിധാനം നിർവഹിച്ച ഗാനം പാടിയിരിക്കുന്നത് തെന്നിന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ ഗായകൻ ഹരിചരൺ , പ്രമുഖ ഗായിക ജ്യോത്സ്ന എന്നിവർ ചേർന്നാണ്. ഫേസ്ബുക്ക് പേജിലും സ്വന്തം ഡയറിയിലും നിരവധി ഗാനങ്ങൾ എഴുതിയെങ്കിലും ആദ്യമായാണ് സ്വന്തം ഗാനം ജനശ്രദ്ധ നേടുന്നതെന്ന സന്തോഷത്തിലും ജ്യോത്സ്ന അടക്കമുള്ള സംഗീത ലോകത്തെ പ്രമുഖർ വിളിച്ചു അഭിനന്ദിച്ചതിന്റെ സന്തോഷത്തിലും വീണ്ടും പുതുരചനകൾക്കായ് തയാറെടുക്കുകയാണ് ടിന്റു വേണുഗോപാൽ.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)