മൂന്നാറില്‍ നിന്ന് ബെംഗളൂരുവിലേക്കുള്ള കെ.എസ്.ആര്‍.ടി.സി. ബസിന്റെ സമയത്തില്‍ വീണ്ടും മാറ്റം.

Please follow and like us:
190k

മൂന്നാറില്‍ നിന്ന് ബെംഗളൂരുവിലേക്കുള്ള കെ.എസ്.ആര്‍.ടി.സി. ബസിന്റെ സമയത്തില്‍ വീണ്ടും മാറ്റം. പുതിയ സമയം അനുസരിച്ച് വൈകുന്നേരം 3.30ന് മൂന്നാറില്‍ നിന്ന് പുറപ്പെടുന്ന ബസ് അടുത്ത ദിവസം പുലര്‍ച്ചെ 4ന് ബെംഗളൂരുവില്‍ എത്തും. വൈകുന്നേരം 4ന് ബെംഗളൂരുവില്‍ നിന്ന് തിരിക്കുന്ന ബസ് അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ 7.30ന് മൂന്നാറില്‍ എത്തിച്ചേരുമെന്ന് അധികൃതര്‍ അറിയിച്ചു. ജൂണ്‍ 9 മുതലാണ് പുതിയ സമയക്രമത്തില്‍ ബസ് ഓടിത്തുടങ്ങുക. നേരത്തെ ഈ സമയത്തില്‍ ബസ് ഓടിയിരുന്നു. എന്നാല്‍ സംസ്ഥാന അതിര്‍ത്തിയില്‍ ലഭിച്ചിരുന്ന പാസിന്റെ സമയത്തില്‍ മാറ്റം വന്നതുമൂലം ബസിന്റെ സമയത്തിലും മാറ്റം വന്നു.

Facebook Comments
Please follow and like us:
190k

 

Did you enjoy the blog?
Like me!

Get the latest.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Enjoy this news portal? Please spread the word :)